Happy Birth Day To Me o_o

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย lek moveclub007, 9 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lek moveclub007

lek moveclub007 New Member Member

19
    0
    0
    อิอิ อวยพรผมที ครับ ผมเกิดวันที่ 10 มีนาคม 2525 เปนคนขาดความอบอุ่น และ หัวฉีด ซันลูฟ และชุดแต่งรอบคัน เลยอยากให้ทุกคนที่เกิดวันนี้ มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย และเปนคนดี ขอบคุณครับ:D:D:D:D:D

2. lek2522

lek2522 New Member Member

157
    2
    0
    ขอให้มีความสุข คิดสิ่งไดสมปรารถนา เจอแต่สิ่งดี ๆ เข้ามาในชีวิต ที่สำคัญรถแรง ๆ นะ

เอากลอนอวยพรวันเกิดไป 1 ชุด 555555555555

กรุณาจ่ายค่าบริการ ด้วยรอยยิ้มหวานๆ หลังอ่านข้อความนี้ Happy Birthday 2 u from me แลกกับยิ้มหวานของเธอซักที..ก็เพียงพอ
    ทันทีที่กดอ่าน ขอให้รู้ว่าข้อความหวานๆ ข้อความนี้ มาจากคนหนึ่งคนที่สนใจใยดี และจำได้เสมอว่าวันนี้..วันเกิดเธอ
    รบกวนพนักงานเพจกลางดึก ไม่ใช่อยู่ดีๆ ก็นึกคึกจะเพจหา ถ้าไม่ใช่วันพิเศษอะไรคงไม่เพจมา เพียงเพื่อจะบอกเธอวา Happy Birthday
    อาจไม่ใช่คนแรกที่เพจมา แต่ก็อยากให้เธอรู้สึกว่ามีความหมาย ข้อความธรรมดา แต่มีคุณค่าเมื่อห่างกาย Happy Birthday จากคนไกลที่รักเธอ
    ห้ามลบข้อความนี้..รู้ไหม อุตส่าห์อดนอนแทบตายเพื่อเพจหา ได้เวลาพอดี 24 นาฬิกา ฉันก็รีบยกหูโทรศัพท์เพจมา..Happy Birthday
    Happy birthday 2 u ถ้อยคำอาจไม่สวยหรูเท่าไร คำธรรมดา..จากคนธรรมดาที่ห่วงใย เพจมาอวยพรให้เธอมีความสุขตลอดไป..นะคนดี
    ถึงไม่ใช่คนแรกที่เพจมา แต่ความสำคัญไม่อยู่ที่เวลาของการให้ ถึงเป็นคนสุดท้ายก็จริงใจ คำ Happy Bitrhday คงไม่ด้อยกว่าใครใช่ไหมเธอ
    เจ้าของเครื่องโปรดทราบแล้วห้ามเปลี่ยน มีความห่วงหามาวนเวียนอยู่ใกล้ๆ ส่งเป็นข้อความมาห่วงใย Happy Birthday จากใจ I Love You
    พยายามหาคำเพราะๆ ที่มั่นเหมาะกับโอกาสแบบนี้ แต่คิดยังไงก็ได้คำเดิมอยู่ดี ขอบอกเธอด้วยคำเก่าๆ คำนี้ Happy Birthday
    ขอโทษที่เพจมาช้า แต่อยากให้รู้ว่าจำได้เสมอ วันอะไรจะมีความหมายเท่าวันเกิดเธอ ที่ช้าเพราะมัวหาถ้อยคำเริ่ดเลอมาอวยพร
    พรุ่งนี้ตอนเธอลืมตา จะพบว่าท้องฟ้าสดใส ทุกอย่างจะเป็นอย่างเธอตั้งใจ เพราะฉันอธิษฐานเอาไว้ในวันเกิดเธอ
    ของขวัญกล่องใหญ่ ก็ไม่อาจบรรจุคำอวยพรฉันได้เต็มที่ ฝากเพจกระจิดริดบอกความนึกคิดฉันที ว่า Happy Birthday นะคนดี จากเพื่อนคนนี้คนเดิม
    อยากตะโกนดังๆ Happy Birthday ให้เธอฟังสุดฝั่งฟ้า แต่ก็ทำไม่ได้ตามเจตนา เปลี่ยนเป็นข้อความนี้ที่ส่งมาหาก่อนแล้วกัน
    เวลาตอบคำถามใคร ว่าของขวัญอันไหนถูกใจหนักหนา กดข้อความนี้..แล้วบอกว่าเพื่อนที่ดีเพจมา นี่แหละของขวัญวันเกิดล้ำค่า..สำหรับเธอ
    สุขสันต์วันเกิด....เป็นคำง่ายๆ ที่ไม่เลอเลิศเท่าไร แต่คำนี้ก็เปี่ยมไปด้วยความจริงใจ ที่คนให้ตั้งใจจะให้คนรับมีความสุขมากกว่าใครก็แล้วกัน
    เป็นคนขี้ลืมแต่กำเนิด จำอะไรๆ ไม่เคยเกินครึ่งช.ม.สักที แต่จำได้อยู่อย่างคือวันสำคัญของเพื่อนคนดี ที่เพื่อนคนนี้จะไม่มีวันลืมได้เลย

3. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    โหย...............พี่เล็กอวยพรซะซึ่งเลยนะ อิอิ

มีความสุขมากๆครับ ร่ำรวย ซิ่งรถระหมัดระวังนะครับ

4. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    ขอให้แข็งและมีแรงคับ

5. day

day New Member Member

28
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะคับ คิดอะไรขอให้สมปราถนานะคับ และขอให้รถแรงๆวิ่งๆกว่าเดิมนะคับ (แต่ห้ามพังนะคับ)

6. ĒҗŽā

ĒҗŽā New Member Member

7
    0
    0
    สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดคับ

7. P.Diddy

P.Diddy New Member Member

54
    1
    0
    ขอให้แข็ง แรง ครับ

8. lek moveclub007

lek moveclub007 New Member Member

19
    0
    0
    ขอบคุณอีกทีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้