เสร็จแล้วครับสีใหม่..แจ้งลงเล่มดำ ส้ม...ว่าพี่ตำรวจจะจับรึป่าวน้า..

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ณัฐวุฒิ นัยจิต, 15 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เสร็จแล้วครับสีใหม่..แจ้งลงเล่มดำ ส้ม...ว่าพี่ตำรวจจะจับรึป่าวน้า..

1. สรุปกันชนเดิมก็ใส่ได้แล้วนะเนี่ยเทพจริงๆๆ

2. ทำใจอยู่นานครับพี่เบิ้ม ในที่สุดก็ออกมาสวยดีครับ

3. ส้ม-ดำ เหมือนกันคับ...

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ลิ้นไฟกลม+กันชนเดิม สวยคับ :)

5. ผมท้ายดำครับพี่ แต่เราก็รักสีส้มเหมือนกัน อิอิ สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล

6. ลิ้นหน้านี้ งานของพี่เบิ้มnv ครับ Dew Romkloa

7. ก่อนใส่ครับ

ท้ายดำ แอบเล่นสีส้มที่ฝาปิดในกระบะ กับมือเปิดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้