มีเรื่องรบกวนคับ อยากออกแบบโลโก้สินค้าตัวเอง ผมทำไม่เป็น ช่วยออกแบบให้ที...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย อะนะ เตเต้, 15 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีเรื่องรบกวนคับ อยากออกแบบโลโก้สินค้าตัวเอง ผมทำไม่เป็น ช่วยออกแบบให้ที แล้วถ้าโอเคอันไหนผมจ่ายค่าเหนื่อยให้เล็กน้อย ขอราคาสัก500-1000 ใครที่ออกแบบได้รบกวนทีคับ ( C skincare ) ขอตัว C ใหญ่ๆ ยังไงฝากด้วยคับ จะแปะไว้บนฝากับข้างฝา

1. ป้ายลพบุรี ทีเจดีไซน์

ทักมาได้เลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้