คิดว่าน่าจะทำได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย kenshiro222, 27 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    คอนโซนหน้ารถ โตต้า คราว์ ปีตัว 97 มาใส่ ปี93 แผงข้างเปลี่ยนหมดมันจะได้ไหมอะครับคิดไว้นานและอยากจะลองดูแต่ไม่ใฃ่รถตัวเองนะครับกะจะไปหลอกน้าให้เปลี่ยนดูกริ้กๆๆๆได้หนูทดลองตัวบักเอ้กเลยแล้วพวกพี่ๆเพื่อนๆคิดว่ามันจะทำได้ไหมอะครับขอความเห็นกันนิดหนึ่งจะเผื่อจะได้เอาของแปลกมาให้ชมกัน

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ต้องลองครับ แต่ไม่มีอะไรยากเกินกว่าช่างไทยทำหรอกครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้