เห็นเค้าทำแปลงร่าง เอาไฟหน้านิววีออส มาใส่และ ท้ายเอาไฟท้ายซิตี้มาใส่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ณัฐวุฒิ นัยจิต, 13 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นเค้าทำแปลงร่าง เอาไฟหน้านิววีออส มาใส่และ ท้ายเอาไฟท้ายซิตี้มาใส่

1. รอชมครับ งานแนวแปลง ชอบๆ ^^

2. เออๆ. แปลงร่างแบบนี้ ถ้าเจอด่านเราจะตอบพี่ๆเขาว่ารดอะไรดีคับ. Honda. Y10. ใช่ปะคับ. ล้อเล่นนะ

3. รถคันนี้ผมไปเห็นที่อู่สีครับ ช่างบอกว่า อีกเดือนเสร็จครับ ถ้ามีโอกาศจะไปถ่ายมาให้ดูอีกครับ

4. ทำที่ไหนครับ

5. มุกดาหารครับ

6. อุ้ยๆๆอะไรยังงัยนะ

7. Boy Pinit

Boy Pinit Guest

0
    0
    0
    รอชมด้วยคนครับ

8. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    เท่าที่ดูหลายๆคันคันนี้ผมว่าลงตัวดีครับ

9. อยากเหนตอนเสร็จจัง

แหล่มเลย อู่ไหนเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้