ช่วยแนะนำร้านทำเครื่องแถวดอนเมือง

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย mo_zaa, 9 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mo_zaa

mo_zaa New Member Member

2
    0
    0
    ร้านทำรถแถวดอนเมือง สรงประภาที่วิ่งแรงๆๆหน่อยคับ

2. click123456

click123456 New Member Member

38
    1
    0
    ร้านพี่เดียเลยแน่นอน

3. เอฟคับ

เอฟคับ New Member Member

31
    1
    0
    ตามนั้น!

4. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    มีหลายร้านให้เลือก

หรอออออออออออ !
    :rolleyes:

5. mo_zaa

mo_zaa New Member Member

2
    0
    0
    แล้วมันอยู่ตรงไหนคับ

6. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    086-560-7170 โทรสอบถามเลยครับ

7. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    ...........

8. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    หม่องหลัก 6

9. itsares

itsares New Member Member

42
    1
    0
    ร้านน้าพรหลัก 4 แน่นอนครับ

ขวัญใจเด็กดอน พรหลัก 4

10. itsares

itsares New Member Member

42
    1
    0
    ร้านน้าพรหลัก 4 แน่นอนครับ

ขวัญใจเด็กดอน พรหลัก 4

11. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ก็ว่ากันไป

12. ร้านแถวนนท์แรงกว่าคับ......มาทําที่นนท์ดีกว่าคับมีตํงหลายร้านให้เลือก แรงแรงทั้งนั้น

ปล.เบิร์ดนนท์

ปล.จอมนนท์

ปล.เล็กนนท์

แล้วแต่จะชอบนะคับ.....รับรองไม่ผิดหวังนะคับ

กระรันตี...ความแรงนะคับ.....ทั้งนอกเมืองและในเมือง

13. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
  14. แรง

ช่าง สักปิ่น4 แถว วัดนาวง เขต ดอนDonMuang

15. ช่างหนุ่ยดอนเมือง สะพานปูน แน่นอนกว่า

16. EartH_PossiblE

EartH_PossiblE New Member Member

2
    0
    0
    ช่าง อ๊อฟ ดอนเมือง สุด ยอด :cool:

17. แข่งไหม อ้ายเสี่ยว บอกไอ้ออฟสิ แสนนึงปล่อยไหม ถ้าบอกว่า แน่นอนจิงอ่ะ

18. valentine85th

valentine85th New Member Member

35
    1
    0
    วู้ว....แสนนึงเลยหรอคับ ตั้งแต่รอบพี่นุ่น ก้อไม่เคยเหนใครปล่อยกันแพงขนาดนี้เลย

ว่าแต่ ที่บอกมา แข่งจริงหรือปล่าว ครับ ?

19. joecd498

joecd498 New Member Member

19
    2
    0
    อย่าให้เสีย จัดไปปปปปปปปปปป

20. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    รุ่นวิรัตน์อยู่เเรกๆ ปล่อยกันเกินเเสนเยอะไปคับ

21. เอฟคับ

เอฟคับ New Member Member

31
    1
    0
    จัดไปวัยรุ่น เร่นที่ไหนบอกด้วยนะ ถ้าหน้าดอนก้อดีใกล้หน่อย อิอิ

22. mendonmuang72

mendonmuang72 New Member Member

5
    0
    0
    ผม ว่า ร้านจิ้ม นะครับ แถว หลักสี่ อ่ะครับ ทางไป IT อ่ะครับ

ผมว่า แรงนะ เพื่อน ผม ก้อมีอยู่ร้าน เดีย ครับ

ร้าน เดีย ก้อแรง นะ

ร้าน หนุ่ย ผมก้อรู้ จัก อะไหล่ แน่น ดี

แต่รถ แรงผมไม่ค่อยได้ยิน ร้านหนุ่ย นะ

ได้ ยินก้อมีแต่ ร้านจิ้ม ร้านเดีย ร้านหม่อง หลัก 6 อ่ะ

23. แนะนำ

ช่างตัวเล็ก กองพัน เห็นว่าทำวิ้งนะคุยง่ายด้วยกันเองดีครับรับรองผมมีเบอร์ด้วย 0892317115 รองคุยดูครับ

24. H2MeTaL

H2MeTaL New Member Member

10
    0
    0
    ช่างกอฟล์ หลักหก

เร็วๆๆ นี้ตัวเล็กอีก 2 คัน ส่วน ร้านแถวดอน ช่วงนี้ ถนนโลคอลทำอยู่คงมาลองกัน หน้าอิ่มปลาเผาไม่ได้ แต่อีกไม่นาน ก็คงกลับมากันเร็วๆๆนี้ รับลอง ได้ลองกับเหล่าตัวเล็กของร้านแน่นอน

25. mendonmuang72

mendonmuang72 New Member Member

5
    0
    0
    อิอิ ผมไป ถาม พี่จิ้ม แถวบ้านมาอ่ะครับ

เขาบอกเคยทำรถสนาม อยู่คลอง 5 อะครับ

แต่นี้มี โซนิค โครงชมพู ลูกโต สุดในร้านแล้วครับ

แล้ว คิดว่า ผมจาทำร้านไหน ดีดี ดอนเมือง ก้อมีแรงๆ ทั้งนั้น

26. H2MeTaL

H2MeTaL New Member Member

10
    0
    0
    อยากจะบอกให้รู้ไว้นะ

จะคิดว่าร้านไหนดี เข้าหาร้านนั้นไปเลย แต่ขอบอกตามตรง
    ถ้ามาบอกผ่านเวป ใครๆๆก็บอกได้ร้านนี้ดี อยากบอกให้รู้ไว้ ถ้า
    อยากรู้ว่าร้านไหนแรงๆๆอะ ศุกร์-เสาร์ เที่ยงคืนแถวๆๆ
    ถนนโลคอล-รังสิต แถวๆๆ อิ่มปลาเผา
    เด็กดอน เด็กปทุม เด็กธัญญะ แม้แต่คลองหลวงก็ ยังมา
    ( แต่ช่วงนี้ ถนนเส้นนี้ทำถนน เลยมะมีรถมาเล่นกัน )
    อยากบอกให้รู้ไว้นะ ไม่ได้ เชียรร้านหนุ่ย สะพานปูนนะ ที่บอกว่าร้านนี้ไม่แรง
    อะเคยเห็นหรือเปล่าคับท่าน เขามีตัวเล็กกันเป็นแถวๆๆ
    อีกอย่าง จะพูดไร ขอให้บอกก่อน ส่วนตัวผม อยู่ร้าน กอฟล์หลัก6

ส่วนร้านที่บอกว่าแรงๆ พอถึงศุกร์ -เสารไม่เห้นออกเลนสักคันนะคับพอชวนก็ เงียบหาย เหอๆๆ ตามยันบ้านก็บอกไม่ว่าง แล้ว มาบอกว่าแรง

แถมให้อีก ร้านเอก อะไหล่ ก็ ดังใช้ได้ sonic กับ fino แรงมากมาย ยิ่ง fino ดูเดิมๆๆ ลูก sonic แต่คง ไซ300 วิ่งบ้าคลั่ง

27. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    จุกจิก หมอย

วันแม่เจอกัน ออกมาเยอะๆนะ

ออกมาและบิดกันนะ ไม่ใช่ออกมาและ จอด

บอกร้านเดียร์ด้วย มาเยอะๆเลย

28. mendonmuang72

5
    0
    0
    ผมพูดแล้วหรอครับ ว่าร้าน หนุ่ยไม่แรง

ผมยังไม่ได้พูดเลย แค่บอกว่าไม่ค่อยได้ยิน

คุณคงอ่านและ ทำความเข้าใจให้มากกว่านี้นะครับ

ย๊ะหู้ๆ

ช่าง 9 นาวงครับ ทำนูโว 66m วิ่ง 11.2 ทาง 402 . จับบน อะครับ

และ บังเซะ sonic แรงมาก ตามนี้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้