ต้องทำยังไงคับอาการนี้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Teerasak Triyarach, 16 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ต้องทำยังไงคับอาการนี้

1. พึ่งถ่ายน้ำหรือป่าว ก่อนหน้านี้มีอาการอะไรมั๊ยครับ

2. เพิ่งเปลี่ยนหม้อนำ้มา แต่ความร้อนยังขึ้นอีกคับแอร์ตัด แต่พอขับไปแอร์ก้เย็นความร้อนก้ลดลงคับ มันชอบเป็นเวลาเราลากยาวๆแล้วรถติด หรือติดไฟแดงความร้อนก้ชอบขึ้นสุด

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไล่อาการรึป่าวคับเปลี่ยนหม้อน้ำ

4. น่าจะไม่คับ

5. ผมก้ไม่รู้เหมือนกัน ไล่ยังไงคับ

6. พัดลมน่าจะมีส่วนด้วยจอดติดไฟแดง ความร้อนขึ้น

7. เปลี่ยนประเก็นฝาสูบ

8. เวลาติดไฟแดงผมใส่เกียร์ว่างแล้วเหยียบคันเร่งแช่นิดนึงพอมันตัดความร้อนถึงลดลง แอร์ก้จะเย็น แต่พัดลมก้แรงดีน่ะคับธีระพงษ์ บุญเกิด

9. ประเก็นแพงไหมคับพี่

10. แต่น้ำดันขนาดนี้เปรี่ยนประเก็นผาสูบก่อนครับ

11. ประมานเท่าไหร่คับ

12. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ประเกนไม่แพง แต่เปิดฝาไปเทสซึม รั่ว ร้าว โก่งนี่ วางเครื่องใหม่จบสวยกว่า

13. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    กลับไปอ่านที่เคยถามไว้ครั้งก่อนครับ แล้วรีบเข้าอู่ก่อนที่มันจะสายเกินไปครับ

ใช่เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้