NV club...........เมืองเลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 9 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    NV96 สีแดงครับ บ้านเกิดที่ อ.วังสะพุง จ.เลย ครับ ออกจากบ้านมาได้ 10 ก่าปีแล้วครับที่ขอนแจ่นเมืองหมอแคน แดนไดโนเสาร์ NV clubที่ขอนแจ่นมีแล้วครับ แต่เวลากลับบ้านทุกเดือนไม่มีเพื่อน( คอเดียวกัน ) เลย
    เลยอยากขอเชิญนะครับไทเลยบ้านเรา ...........................ขอเสียงแหน่ครับ ตบมือต้อนรับแฮงๆ

:sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

1. คอเดียวกัน หมายถึงได้หลายอย่างครับ เช่น คอรถ คอเหล้า คอทองแดง คอแข้ง คออ่อน ค.คน( ขี้เอา )

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
  3. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    สงสัยจะเป็น คออ่อน เรา

4. phukanchang

phukanchang New Member Member

1
    0
    0
    อยู่วังสะพุงแต่ใช้รถaccordคร้าบ ช่วยup....นะคร้าบคนศรีวัง

5. ทิ้งเบอร์ไว้เลยครับ เด็กศรีวังนำกัน(งานฤดูหนาวอันเลื่องชื่อ)บ้านอยู่แถวไหนครับ กลับมาคราวหน้าจะมาเมาด้วย

6. ได้มาอีกหนึ่งครับ #238นาย นพพร บ้านอยู่บุ่งคล้าครับใกลๆบ้านผม ประจำอยู่ที่อนุบาลประจันตะครับ

7. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D

8. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อิอิ

9. หวัดดีคาฟ!!!!!!!!!!!!!!ไม่ได้เข้ามาตังนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆยินดีที่ได้รู้...จักคาฟ

10. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ใครอยู่แถวนั้นขอเสียงหน่อยแร๊ววว

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เด็กเลยเค้าโหวตหาคนบ้านเดียวกันครับ

12. ไข่เค็ม

ไข่เค็ม New Member Member

54
    1
    0
    ขอเสียงเด็กเลยหน่อยครับ

13. สวัสดีครับ

14. NAVY_SEAL

NAVY_SEAL New Member Member

4
    0
    0
    ผมก็เลยครับ เลยสระบุรี ล้อเล่น อยู่โคราช ยินดีได้รู้จัก NV เลย รวมตัวได้เยอะ ๆนา ครับ

15. หวัดดีตอนบ่ายคาฟ....

16. สงกรานไปไหนนพพร

17. ม้ายรู้เลยคับว่าจะไปไหน..........ไปไหนได้หมดถ้ามีคนชวน

18. ถนนข้าวเหนียวเลย..........แวะไปโกสุ่มด้วย

19. วันไหนค่อยว่ากัน

20. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ยู๊ฮู้......เย้ๆ อ้าว!เลยมาโคราชซะแว๊ว....

21. :sad::sad::sad::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    เด็ดเลยเงียบแท้ หรือดูแต่เว็ปโป้หว่า

22. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ใครดูเวปโป๊เหรอ

23. ขอดูด้วยคนคับอิอิ........

24. ขับ NV Van สีแดง วังสะพุง บ้านนาดอกไม้ ครับ

25. ทิ้งเบอร์ไว้เด้อเด้กนาดอก(ไม้) 55555555555555555

26. หวัดดีคับ nvวังพุง.บ้านบุ่คล้า..รายงานตัวคับ

27. เหงาบ่อนพพร(มีเพียงสองลาว)ตอนนี้...........เป็นตาสิได้ไปบ้อโกสุม ถ้าไปก็แวะขอนแก่นนำเด้อ วันที่ 14 ว่างเบิดมื้อ.........เดี๋ยวแนะนำให้รู้จักพี่น้องชาวขอนแก่น

28. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    มาแอบ อ่าน :p

29. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ไปถึงไหนแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้