ลูกหนาม 150 โล จะกินหมดมั๊ยเนี่ย!!!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 16 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ลูกหนาม 150 โล จะกินหมดมั๊ยเนี่ย!!!

1. ขอลูกครับ555..

2. Pee Ton

Pee Ton Guest

0
    0
    0
    เอามาแบ่งเลยพี่

3. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ลูกระเบิด เอาไปไหนพี่

4. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    เอาไปฝากไวให้ที่บ้่นซักสาม สีลูกนะเงินไปจ่ายทีหลัง

5. "ผมมีสาระมาฝาก" วิธีการเลือกทุเรียน : หลายคนมีปัญหากับการเลือกซื้อทุเรียน วิธีดูทุเรียน เราต้องสังเกตุที่หนาม หนามทุเรียนต้องยาว แหลม และแข็ง ถ้าหนามสั้น ไม่แหลม นิ่ม อันนั้นคือขนุนไม่ใช่ทุเรียนครับหวังว่าคงมีประโยชน์กับทุกคนนะครับ

6. มีลูกสุกติดมา 2 ลูก กลิ่นตลบอบอวน >_p>

7. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องสุกครับพี่เดียวกลับไปแล้วจะอดกิน

8. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    พี่ยุทธ สำเนาถูกต้องเปล่า

อุ๊ยยย ล้อหาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้