แหวะ!!! หายใจเข้าไปได้อย่างไง โสโครก!!! #แล้วจะประกอบถูกมั๊ยเนี่ย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 16 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แหวะ!!! หายใจเข้าไปได้อย่างไง โสโครก!!! #แล้วจะประกอบถูกมั๊ยเนี่ย

1. Oat Ocha

Oat Ocha Guest

0
    0
    0
    แล้วเติมน้ำยายังไงครับเนีย

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    น้ำยาไม๊ครับ 55555555

3. Oat Ocha

0
    0
    0
    โหดปายยย

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เย็นเบา่ๆ ...

5. Oat Ocha

0
    0
    0
    เย็นไปเป็น10ปีเลยเติมหมดนี้55

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มา ๆ น้ำยารถซิ่ง .....

7. มีแล้วครับ น้ำยาเกรดพรีเมี่ยม ใส่แล้วแรงขึ้น 10% :p

8. ซวยแล้ว.. แล้วมันประกอบยังไงวะเนี่ย!!!

9. Oat Ocha

0
    0
    0
    ล้างแล้วพัดลมแรงขึ้น 30% รถผมนะ

10. เติมนี้ด้วยคับ แรงขึ้นทันตาเลย

11. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    จ้างร้านแอร์ล้างราคาประมาณเท่าไหร่ จะได้ไม่ถูกฟัน

12. แอร์รถหรือตู้เย็นเนี่ย พี่แจ็คเอาน้ำยาอะไรให้ผมอ่ะ สุดขั้วจริง ๆ เร่งสุดเทอร์โมตัดที่ -0.3 องศาTeerasit Sintes

13. เข้าร้านล้างก็ประมาณ 900-1200 นะครับ

14. Oat Ocha

0
    0
    0
    ผมเสียไป600 ขนาดล้างเอง แต่ก็คาเวกค่ำและน้ำยา134a ครับคุมๆสำหรับรถไม่เคยล้างแบบผม

15. Oat Ocha

0
    0
    0
    ว่าแต่เครื่องวัดอุหภูมิ หาซื้อที่ไหนครับ

ถ้าถอดตู้ก้อต้องเติมน้ำยาใหม่ใช่ปะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้