ขอบคุณค้าบบบได้เข้ากลุ่ม ชอบมากค้าบ ไปเดี่ยวๆเที่ยวทั่วไทยค้าฟ วิงโร้ดออโต้2002...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ชางฮีเคียว เสียวปิงปิง, 17 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณค้าบบบได้เข้ากลุ่ม ชอบมากค้าบ ไปเดี่ยวๆเที่ยวทั่วไทยค้าฟ วิงโร้ดออโต้2002 เดิมๆค้าฟ ฝากตัวด้วยเด้อคัฟ ขับสบายไม่เน้นเร็วเน้นทางไกล

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

2. มามิตติ้งสัตหีบมั๊ย อยากชิมฝีมือต้มฃุปเปอร์ค่ะ ^_^

3. อั้ยยะ ไปจริงเดี้ยวเตา ถ่านพร้อมทุกอย่างไปทำให้กินนะเนี่ยะ 5555

4. เต่า แก๊ส หม้อ พร้อม ^^

5. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    มาเลยคับ

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    มิตติ้งมีแต่สนุกเฮฮาปาร์ตี้

7. เด้วพ้มเอาเตาถ่าน&ถ่านจากอุดรไปทำให้กินค้าบ.. ชอบๆๆๆ

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    โอ้โห!!!มาจากอุดรเลยรึคับ

9. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้ามาจริงผมให้น้องผมต้อนรับเต็มที่เลยคับ ใช่ไหมคับจ่าหนึ่ง Thaillnj Nueng

10. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ไม่ใช่และ Apichat Uttrapun. ผมให้พี่เลย. พี่เป็นรุ่นใหญ่ ต้องแนะนำเขา. ผมแค่ตัวปิ๊ดๆให้พี่หนึ่ง. ดีกว่า ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์

11. ไช่คัฟพ้มบ้าจี้นะ ใครชวนไปไหนไปหมด พร้อมอุปกรสังสรรหลังรถค้าบ 5555

12. ไอ้คำพูดแบบนี้แหละ มันอ้างจะไม่ให้ความร่วมมือในการทำงาน

13. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ไม่รุละคับทหาร 3 คนเป็นเจ้าบ้านต้องตอนรับแขกมาเยือนคับ

14. ผมอ่ะเต็มร้อยคนอื่ออ่ะไม่ค่อย เต็มบาท...!

15. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ผมเกินบาทนะ

16. น้านไปจนล้อพังเฮากะยังบดไปหา 5555

17. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    คนนี้รึป่าวผู้พัน ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์

18. งานนี้เอาตีนมากี่โลเจ๊ มีแต่คนชอบตีน ^^

19. Apichat Uttrapunถืกกก

20. มากินเหล้าอุดรด้วยกันนะค้าฟ

21. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    อุดรต้องลาบเป็ดบ่

22. ได้หมด สาวขาวเพียบนะจ๊ะ 555

23. ชอบ nv มว้ากกกก ถึงเราจะไม่มีแอร์แบก เอบีเอส แต่พ้มก้อรักมันเด้อ..

24. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    เสันไปศรีธาตุป่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้