จาก โอฬาร FC

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย sir_pomp, 8 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sir_pomp

sir_pomp New Member Member

20
    1
    0
    ขอบคุณ ชาว ES GROUP ทุกท่านนะครับ ที่มาร่วมสนุกเตะฟุตบอลกันในวันนี้ครับ

เเต่สังเกตุจากหุ่นหลายๆท่านน่าจะเปลี่ยนมาถือแก้วแทนมากกว่านะครับ :D:D

ในสนามมีกระทบกันบ้างตามเกมส์ของฟุตบอลนะครับ ยังไงขอโทษแทนเพื่อนๆด้วยครับ

ยังไงโอกาสหน้ามาร่วมสนุกกันอีกนะครับ

ปล.รถสวยทุกคัน แฟนสวยทุกคนเลยครับ ขอให้น้ำมันถุกลงทุกวัน สาธุ
    ..........

2. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ขอบคุณมากมายครับ

สนุกดี ชอบ ชอบ

กระทบกระทั่งกันบ้าง ก็อย่าไปซีเรียสกันนะครับ เล่นกันในเกมส์กีฬา

ไว้คราวหน้าสนุกกันใหม่นะครับ

ป.ล. ES เราหุ่นเหมือนนายแบบครับ เหมือนลูกหมูเล่นบอล 5 5 5 :D

3. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ขอบคุณมากนะครับที่พาทีมมาเตะกระชับมิตรด้วยกัน หนุกหนานๆครับ

4. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    คราหน้า มาเตะกันใหม่นะครับ วันนี้ ES มากัน ให้ลึ่มเลย
    คราหน้าต้องขอแก้ผ้า ....... เอ้ย แก้มือใหม่ครับ
    ถ้าเล่นแรงหรือกะทบกะทั่งกัน ขอโทษด้วยนะครับ
    ขอบคุณอีกครั้งคร้าบบบบ สนุกดีสนุกมักๆๆๆๆ

5. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ไปให้กำลังใจมาด้วยครับ..แถมยังพาลูกชายไปดูด้วยครับ หนุกดีครับ วันหน้ามีแข่งจะไปเชียร์ใหม่นะครับ

6. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ขอขอบคุณทุกคนมากนะครับ ที่มีน้ำใจมาเตะกระชับมิตรกับทีมของเรา สนุกมากมายครับ เสียดายเข่าไม่ดีรอผ่าอยู่ และขอฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยนะครับ บี ครับ es เหลือง และ ที่สำคัญ ขอบคุณ คุณ ป๋องแป๋ง มากนะครับ ที่ช่วยประสานงานให้เกิดการแข่งขันครั้งนี้ กระผมในนามชาวFC โอฬาร ขอขอบคุณทุกท่าน พี่ๆน้องทุกคนนะครับ :cool: มีโอกาศเมื่อไหร่ จะไป Meeting ด้วยนะครับ

7. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ขอขอบคุณ

ขอบคุณพ่อแม่ที่ทำให้ผมมีวันนี้
    ขอบคุณเพื่อนๆ ES ทุกคน
    ขอบคุณคุณJAKJAK
    ขอบคุณแฟนเพลงทุกคนครับ

โอกาศหน้ามาสอนบอลใหม่นะครับ....

8. autouch7

autouch7 New Member Member

53
    3
    0
    น่าเสียดายมากเลยครับที่ไม่ได้ไป
    เอาไว้คราวหน้านะครับผม

9. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    หนุกหนานมากเลยครับ

10. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    น่าหนุกๆ

11. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ผลการแข่งขันอ่ะคับ รายงานด้วย

12. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ES FC 2 : 4 โอฬาร FC

ความผิดพลากเกิดจากเด็กหงหมดเลย อิอิ

13. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    หนุกหนานมากครับ โอกาสหน้าขอแก้ตัวหน่อยนะครับ ES จุ๊บส์ของเรากำลังโตนะ

ฟาน .... เจิด จำได้ว่าเจิดยิงเข้าลูกนึงนะ ไม่นับด้วยเหรอ......

14. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    อ้าว เฮ้ยยยยยย ไมโทษเด็กหงษ์อ่ะ เด็กหงษ์เข้ามาแก้ตัวกันหน่อยเร๊ววววว:D:D:D

15. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    หึหึ แพ้เพราะเติมแก๊ซโซฮอลล์แน่ๆ

16. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ผมเชื่อครับ 100% เป็นเด็กหงส์ที่ผิด...:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้