สอบถามเกี่ยวกับ b14 ที่ติดแก๊สระบบดูด ได้มีทำการย้าย mix...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย หมวดโอ อิอิ, 25 เมษายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามเกี่ยวกับ b14 ที่ติดแก๊สระบบดูด ได้มีทำการย้าย mix ของแก๊สกันมั่งไหมครับพอดีไปที่ร้านประกอบกับอ่านข้อมูลในเว็บ gasthai บอกว่าถ้าย้ายmix ของระบบgas รอบเดินเบาและอะไรหลายอย่างจะดีขึ้น มันเป็นเช่นนั่นไหมครับ

1. ตอนนี้อาการเป็นอย่างไรหรือครับ ของผมก็ติดมิกเซอร์เหนือแอรฺโฟล ก็ใช้งานปกติดีครับ ทั้งรอบเดินเบา และอัตราเร่งตามที่มันควรจะเป็น

2. Tanarat

Tanarat Guest

0
    0
    0
    ย้ายมิกข้อดีคือ อากาศกับแก๊สจะผสมกันได้อย่างลงตัวครับ รอบมาเร็วขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้