ล้อออออออออออออและห้ามล้อออออออออออออ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย toyz2809, 3 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    ได้ยินมาว่าพี่สันจ้องห้ามล้อชุดนี้อยู่

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เบรคสวย ล้อแจ่ม แต่ยางเก่าแล้วนะ ปี 2005

เปลี่ยนได้แล้ว

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    แหล่มคับ เฉพาะ จาน อย่างเดียว 13 นิ้วแล้วอ่ะ รวมคาลิปเปอร์ +ปั๊ม เบรมโบ้ อีก ขอบ17 ใส่แล้วแทบติดเลย
    ....ว่าแต่ใส่แล้ว เบรคนิ้มมากคับ ขอบอก ถ้าใครยังไม่เคยขับดีเซล เซตโบ คันนี้เลยคับ วิ่งกว่ากระบะ ที่เซตแบบ บ้านๆอีก เพียงแต่ เวลาบูสต์มาหน้ากลัวมาก หน้าลอยๆ เลย
    ไม่ลองไม่รู้ ไว้มาหลอดเหรียญ แล้วลองรถตูนเองดีกว่า ไม่อยากพูด เด๋วหาว่าโม้.............ไปล่ะ .แซตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตตต

4. toyz2809

toyz2809 New Member Member

106
    1
    0
    พี่สันหยอดครั้งล่ะกี่บาทอ่ะท่าทางจะหลายตัง

5. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ใช่ๆ ผมก็ไปลองหยอดเหรียญคันนี้มาแล้วไล่เกียร์4จาก60ชั่วพริบตาจา140แล้วเร็วโครต ว่าแล้วต้องโทรตามนายตูนมาให้หยอดอีกดีกว่า อิอิ ไปแหละ แซรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ปู้วววววววววววววววว

6. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ยาง TOYO เบิกป้ายแดงมาเส้นละ 4900 ดอกยังเต็มอยู่เลย ถึงจะปี 05 ก็ต้องทนใช้ไปไม่มีปัญญาเปลี่ยนแล้วละครับ แก้นิดนึ่งเบรคของ SKYLINE นะครับ

7. san leo

760
    2
    0
    โทษที ข้อมูล ผิดพลาด.....อิอิ

8. nai_tot

471
    5
    0
    ไม่ไหว คันนี้หยอดเหรียญแพงก็เล่นกิน V Power แพงกว่าตั้งบาทนึง

ของผมกิน B5 แล้วสู้ไม่ไหว

9. mayuct

941
    4
    0
    กิน b5 บ่อยๆล่ะวังปั๊มพังน่ะคับป๋า ผมโดนมาแว้ววววววว

10. nai_tot

471
    5
    0
    เป็นแผนกิน เจ นะ

11. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    เราเอามาวิ่งนักเรียนแล้ว 2 หน ความร้อนไม่เเคยเกิน 87 เลย วิ่งในเมืองรถติดๆ ถือว่าสุดยอดหมดปัญหาความร้อน ....ขับง่าย..แถมแซดทีไรมันทุกที....แต่ให้มาขับทุกวันสงสัย ผู้ปกครองพาลูกย้าย รร. 55กลัวเด็กจะติดใจ นึกว่าสวนสนุก รถไฟเหาะ.........

12. san leo

760
    2
    0
    555....เออ จิงว่ะแชมป์

13. mayuct

941
    4
    0
    555+ ออกตัวทีเด็กหงายหลัง เบรคทีเด็กหัวคะมำ 555+

14. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    เดียวจะตามไปอย่างแรง...............อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้