ช่วยแนะนำร้านขาย ไดชาร์จมือสองหน่อยตับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย madtoyz1, 8 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. madtoyz1

madtoyz1 New Member Member

3
    0
    0
    คือไดชาร์จผมมันไม่ชาร์จช่างบอกว่าทุนมันพัง ผมจะไปซื้อมือสองได้ที่ไหนครับ เพราะของใหม่โทรไปถามร้านมาแพงมาก 6 พันกว่าแนะ รบกวนแนะนำด้วยครับ ผมอยู่แถวงามวงวาน แต่วิ่งไปรามทุกวันครับ

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    ใช่ที่โทรมาถามผมไหมครับ
    ถ้าใช่ก็ตามที่บอกเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้