อยากได้สติกเกอร์ Civic ES Group

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย songpol13, 8 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. songpol13

songpol13 New Member Member

7
    0
    0
    ผมอยากได้สติกเกอร์ของ Group ไว้ติดรถบ้างต้องทำยังงัยครับ เผื่อเจอกันจะได้ทักทายกันบ้าง ตอนนี้ใช้รถปี 03 อยู่ครับ:cry:

2. Mahesee

Mahesee New Member Member

1
    0
    0
    ต้องไปมิ้ตติ้งครับผมก็ว่าจะไปลองดูเหมือนกัน

3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    มาสมัครสมาชิกที่มิตติ้ง และมามิตติ้งเป็นประจำ แล้วคุณจะลืมเรื่องสติ๊กเกอร์ และจะได้เพื่อนคอเดียวกัน (สติ๊กเกอร์มาเรื่อยๆก็จะได้ไปเองคับ)

และที่สำคัญ

วัตถุประสงค์
    เพื่อเป็นศูนย์กลางในการแนะนำ ซักถาม แก้ไขปัญหาระหว่างรถรุ่นเดียวกัน
    เพื่อพบปะพูดคุย และสังสรรค์ระหว่างกลุ่มคนที่ใช้รถรุ่นเดียวกัน

meeting
    จะทำการ meeting ทุกเสาร์ที่ 3 ของทุกเดือน
    ซิ่งสามารถมาสมัครสมาชิกในวัน meeting หรือ download แบบฟอร์มและส่งมาใน mail
    ส่วนการรับสติกเกอร์ต้องมา meeting ครบ 3 ครั้งถึงจะได้รับสติกเกอร์

จะมีการร่วมการรับประทานอาหารร่วมกันในวัน meeting(ครั้งเว้นครั้งหรือตามความเหมาะสม)
    อยากให้สมาชิกทานข้าวร่วมกันทุกครั้งที่มี เพื่อจะได้ทำความรู้จักกันให้มากยิ่งขึ้น ซึ่งจะมีค่าใช้จ่ายประมาณคนละ 350 บาท ซึ่งตรงนี้บางคนอาจจะมองว่าแพงไม่คุ้ม แต่อยากให้คิดว่าแค่เดือนเว้นเดือนที่มีการทานข้าว คิดง่ายๆ 2 เดือน หยอดกระปุกวันละ 5 บาท ก็สามารถมาร่วมทานข้าวได้แล้ว

กฏกติกามารยาทในการใช้บอร์ด
    บอร์ดนี้เป็นบอร์ดสาธารณะ ซึ่งทุกคนมีสิทธิ์ในการตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ในการซักถาม หรือซื้อขายสินค้าต่างๆแต่ขอให้อยู่ในความเหมะสม (ในที่ที่จัดไว้ให้เท่านั้น)
    ไม่ควรตั้งกระทู้ที่จะก่อให้เกิดความไม่สงบทั้งในแง่ศีลธรรมและจริยธรรม (โดยการพิจารณาของผู้ดูแลบอร์ด)
    ไม่ควร post รูปอนาจารต่างๆ
    *** อย่าดันหรือเพิ่มจำนวนกระทู้โดยไม่จำ และจะเป็นการไม่ต่อเนื่องในการอ่านกระทู้เพิ่มพื้นที่ใน Server ของ Racing Web อย่างไร้ประโยชน์ เพราะเนื่องจากการทำงานของฟอรั่มจะแสดงให้เห็นอยู่แล้วว่ากระทู้ไหนยังไม่ได้ดู

ทางผู้ดูแลบอร์ดจะขอลบกระทู้ที่เห็นว่าไม่สมควรออกโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบก่อนล่วงหน้า

ท่านใดมีข้อสงสัย มีคำแนะนำและติชม สามารถส่งข้อความส่วนตัวมาทางผู้ดูแลบอร์ดได้โดยตรง ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มีนาคม 2008
  4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ตามที่ท่านประธานแมนได้กล่าวข้างต้นเลยครับ

5. Dr_nook_es05

Dr_nook_es05 New Member Member

22
    0
    0
    cool ........มาด้วยใจ.......สติกเกอร์ไม่สำคัญ...ฮุฮุ

6. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ต้องมาสัมผัสด้วยตัวคุณเองแล้วจะได้มากกว่าที่คุณคิดครับ
    อย่าลืมน่ะครับ....มาบ่อยๆจะได้รู้จักกันแล้วอย่าลืมทักทายกันน่ะคร๊าบบบ

7. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    ไว้สงสัยอะไร จะส่งข้อความไปหานะครับ...ทั่นประธาน

ทุกเรื่องเลย...ใช่ป่ะครับ

8. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    อิอิ มามิตติ้ง บ่อยๆ ครับ เห็นหน้าคร่าตากันบ่อยๆ ก็ได้เองครับ นะจ๊ะ :D:D

9. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    โอ่วมะมีโอกาสได้ไปมิตติ้งเลยอะ อดได้เลย

แต่รู้จักคนในบอร์ดเยอะ อิอิ

10. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    สติ๊กเกอร์ ไม่สำคัญ เท่ามิตรภาพ และน้ำใจที่มีต่อกันครับ

ปล. อยากได้ต้องมารับที่งานมีตติ้งครับ

ปล2. อย่าลืมลงทะเบียนด้วยครับ

11. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ตามท่านประธานว่าเลยครับ...

12. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0

ทุกเรื่องครับป๋า...แต่ผมคงไม่ต้องสอยจระเข้วายน้ำมั้งครับ อิอิ:D (คิดถึงเฮียไหมป๋า ไป JP ไม่รู้ไปกกสาวจนลืมคิดถึงเพื่อนที่เมืองไทยรึป่าว)

ขนาดไม่มามิตติ้ง บ้านอยู่ใกลยังอบอุ่นเลยใช่ไหมครับ:eek:

มีสารนะเราอะ

13. keyman

keyman New Member Member

25
    0
    0
    อ้าว...........มีสติกเกอร์ด้วยหรอคับ.......ผมขอมั่งดิ (ป้อมคับ)

14. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    มามีทติ้งรู้จักเพื่อนฝูงดีกว่าครับ ติ๊กเกอร์ไม่สำคัญเท่าไหร่หรอกครับ

15. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ติดไม่ติดไม่สำคัญหรอกครับ

สำคัญที่ว่าเรารู้จักกันรึป่าวครับ

ผมได้สติ๊กเกอร์มาหลายปีละครับ

แต่ไม่ติด

16. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    แปะไปก็เท่านั้นอ่ะครับ ถ้าเราไม่รุ้จักใคร...

มาลองมิตติ๊งดูซักครั้งแร้ว คุณคงจะได้พบกะสิ่งดีๆมากกว่าที่คุณคิด

17. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เรื่องสติกเกอร์มันไม่สำคัญหรอก...คำว่าเพื่อนผมว่าสำคัญกว่านะต่อให้คุณมีสติกเกอร์ติดอยู่หลังรถแต่คุณไม่รู้จักใครเลยถึงจะขับไปเจอกันตามท้องถนนคุณทักเขาแต่เขาไม่รู้จักคุณมันก็ไม่มีประโยชน์ไม่ต่างกับคนทั่วไปที่ใช้ถนนร่วมกัน เพราะฉะนั้นมาเป็นเพื่อนเป็นพี่เป็นน้องกันดีกว่าครับเรื่องสติกเกอร์เอาไว้ทีหลัง...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้