วันที่ 6 มี.ค. มาร่วมอวยพรวันคล้ายวันเกิดพี่มาร์ชครับบบ..

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Car Loft Auto Import, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    HBDครับพี่ ผมก็ขอให้พี่มาร์ชมีความสุขร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง ปลอดโรคภัย และขอให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายจงคุ้มครองให้พี่ชายของข้าพเจ้าประสพพบเจอแต่สิ่งที่ดีๆด้วยเถิดดดด....
    ปล.ขอให้พี่เป็นคนที่แสนดีอย่างนี้ตลอดไปน่ะครับ....:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2008
  2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    มีนาคม หรือ มิถุนายน ครับพี่โอ๋

HBD นะครับ
    ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆนะครับ

3. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    6 มี.ค. ครับ โทษทีๆ เมื่อคืนเมาไปหน่อยวะ 55555

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    6 มี.ค. ครับ
    กี่ขวบแล้วว่ะเนี้ย
    เอาเป็นว่าขอให้มีเงินล้านนนน เยอะๆๆๆๆ สุขภาพแข็งแรง ลูกสาวสวยโตขึ้นประกวดนางสาวไทยได้ (ผมจะได้มีหลานเป็นนางงามก่ะเค้าบ้าง 555..)
    และ ล้านๆ ตรงอื่นๆ น้อยลงดีกว่า 555...

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มีความสุขมากๆครับพี่มาร์ช รวยขึ้นเยอะๆ (แบ่งน้องมั่ง)
    สาวๆเต็มเมืองนะคราบ (หัวแตกแน่ๆ)
    Happy Happy ครับพี่

6. pop_evo

pop_evo New Member Member

54
    1
    0
    HBD ครับพี่มาช มีความสุขเยอะๆครับพี่

ขอปลาคาฟจงมีแต่ความแรง อิอิ

7. Senkoh

Senkoh New Member Member

63
    1
    0
    ขอให้พี่มาร์ชมีแต่ความสุขความเจริญนะคร้าบบ

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ขอบคุณครับ

9. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    มีความสุขมากๆ ครับมาร์ช

10. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ขอให้รวยๆครับพี่มาร์ช

11. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

HBD ด้วยคนครับ .... ดีใจป่าวพี่ โตขึ้นอีกปีละ ............ อิอิ

12. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    HBD คับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคับ
    และขอให้แรงม้าเพิ่มขึ้นเรื่อยๆนะคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้