ใกล้หละ Hino Y10. ☺️

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kritsada Chaeng-aroon, 17 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ใกล้หละ Hino Y10. ☺️

1. ขอบคุณ ป๋าแจ็ค Teerasit Sintesที่จัดสัน วัตถุดิบ. เพื่อนำมาปรุงแต่งในครั้งนี้. และขาดเสียมิได้เลย เขาคนนี้ Thit Nvที่เป็นแรงผลักดันให้มี Nv. มาใช้. และก็กำลังใจและคำแนะนำ จากพี่Dew Romkloa

2. อีกท่านที่แนะนำชี้ทาง ให้ซื้อรถคันนี้ ขอบคุณApichat Uttrapun

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    โห่ ลืมถุงเกียรแวะมาเอาด้วย

4. ไว้ก่อนก็ได้ป๋า ไปเอาต้องค้างคืน ☺️Teerasit Sintes

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ค้างแล้วหนีกลับไม่เอานะ ^_^

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ผมว่า idol พี่กิตคือพ่อคนนี้นะ Bobo Bōsōzoku

7. อุ้ย ใครเป็นคนนำกลับก่อนนิ

8. สองคนเลย Bobo BōsōzokuThit Nv. บอดี้ อะพี่โบ แต่ Ga16. คาร์บู. อะพี่ทิต

9. อายัยกันล่ะพ่อเอ้ย แหม่ะแพ๊บเดียว face offละ

10. พ่อเอ๋ย น้องอะตามมะทันเลย ไฟกลมๆอะพ่อเอ๋ยBobo Bōsōzoku

11. ยังไม่ได้เริ่มทำเลยพ่อหนุ่ม

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
  13. ยิ่ง พ่อท่านนี้ หนีไฟเต็ม ไปกลมๆ อีกแล้ว นะพ่อเอ๋ย Thit Nv

14. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ปีทองของ single ไฟกลม ฮะๆๆๆๆ

15. สองคัน เบย

16. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ไกล้ๆ. แล้วจิ

17. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมเจอไฟกลมคันไหมผมจะทุบให้เเตกเลย ผมอิจฉา

18. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้าเจอจอดเเถวเชียงกงผมใส่ไม่ยั้ง

19. โคตรอำมหิต!

20. Jacky Jdm

0
    0
    0
  21. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ลานจอดเลย

22. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    น่าจะวันอังคารกะวันศุกร์ มั้งพี่แจ็ค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้