เห็นสวยดี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย นายเต้ย นครสวรรค์, 16 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นสวยดี

1. รถของคนพิดโลกคับ..เค้าบริจาคให้วัดไปแล้ว...

2. ตอนนี้เปนรถวัดคับ...

3. น่ารักดีครับเห็นขับมาจอดหน้าร้าน....เปิดประตูรถออกมา.....อุ้ย....หลวงพี่วัดไหนท่านขับมาเองเลย

4. ใช่คับให้พระไว้ขับใช้ในวัดคับ...เสียดายไม่ได้เข้ากลุ่ม

5. เอาไว้เก็บตังได้พอ.....จะไปทำสีครับ

6. ของผมคันนี้

7. สวยคับ..ทำสีแจ่มๆจบเลย .

8. โดนอะ เมียผมเห็นนี่ขอซื้อรถต่อเลย

9. Varit Sukpirom

Varit Sukpirom Guest

0
    0
    0
    สีหวานดีคับ

สีสวย...โดนใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้