เกจ์ความร้อนผมใช้ไม่ได้มาซักพักละครับ แต่จู่ๆวันนี้มันเป็นแบบนี้อะ... งงเลยยย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บังเล็ก แยกราม, 18 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เกจ์ความร้อนผมใช้ไม่ได้มาซักพักละครับ แต่จู่ๆวันนี้มันเป็นแบบนี้อะ... งงเลยยย

1. rock ครับ rock เย้....

2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ที่มันไม่ขึ้นคงเปนเพราะปลั๊กเซนเซอร์หลุด ... ที่มันขึ้นจนสุดเปนเพราะปลั๊กเซนเซอร์ความร้อนที่หลุดมันไปโดนกราวน์ลบที่เครื่องหรือตัวถัง

3. Dew Romkloa

0
    0
    0
    เซนเซอร์จะอยูตรงแถวๆหลังเครื่องใกล้จานจ่าย ส่วนสายน่าจะล่วงอยูแถวๆนั้นเปนสายเส้นเดียว ปลั๊กแบนๆ

4. ขอบคุณครับจะลองแก้ไขดู

5. ใช่ตัวนี้ไหมครับมันนอนแอ่งแม้งอยู่ลงกราวด์อย่างที่ว่านะครับแต่หารูเสียบไม่เจอ... เห้ออฮ

6. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ตรงแถวๆข้างเครื่องสูบสี่

7. Dew Romkloa

0
    0
    0
    หน้าตาแบบนี้

8. หาไม่เจอคับ

9. Dew Romkloa

0
    0
    0
    มองไล่จากใต้จานจ่ายไปทางหลังเครื่องเรื่อยๆ คับ ดูดี

10. น่าจะใช้นะคับเค้าต่อมั่วมา

11. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ตารูปช่างยุทธเลยคับ อยู่ที่ตัวเครื่อง

12. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ใช่แล้วครับตามรูปเลย

13. ขอบคุณทุกๆท่านเลยครับ จะลองสต๊าทเครื่องละ5555

14. อ้าว งี้เข็มก็ไม่เต้นแล้วสิ แหมกำลังมันเลย >_p>

15. ยังคับยังไม่หายสงสัยสายน่าจะขาด

16. Dew Romkloa

0
    0
    0
    เปนปกติรึยังคับ ^_^

17. มีภาค2คับ

คือเค้าจั้มสายมานัวมัาวเลยยยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้