สอบถามพี่ๆในกลุ่มครับ วางเครื่องอะไรดีครับ ตอนนี้เครื่องที่มากะรถ เป็นga16 คาบู...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Iam Mafiako, 19 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Iam Mafiako

Iam Mafiako Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆในกลุ่มครับ วางเครื่องอะไรดีครับ ตอนนี้เครื่องที่มากะรถ เป็นga16 คาบู ติดแก็สlpg มันกินมากเลยครับ ตกประมาณ 5.6โล ต่อ1 ลิตรครับ รบกวนด้วยครับมือใหม่

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    จูนใหม่ได้นี้คับแก็ส

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    สนใจวางใหม่ ได้ทุกท่าครับ เอาจริงๆคุยกันครับ

4. Iam Mafiako

Iam Mafiako Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นเครื่องคาบูกินแก็สประมาณไหนครับ

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องแปลงตัวรถให้เสียของ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ส่วนเรื่องว่าเครื่องมี หลายตัว หลายราคา GA15 QG18 SR18 Sr20

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้