วันนี้มีคำถามมาถามพี่ๆครับ ปั๊มเบรกหน้า NV. ตัวไฟเบ้าแคปใหญ่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jame Intasorn, 19 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    วันนี้มีคำถามมาถามพี่ๆครับ ปั๊มเบรกหน้า NV. ตัวไฟเบ้าแคปใหญ่ ขนาดลูกสูบกี่มิลลิเมตรครับ. ของผมวัดได้48. มิล. ถูกต้องรึป่าวคับหรือว่ารถผมโดนแปลงมา. เพราะว่าNv อีกคันของผมลูกสูบใหญ่กว่านี้. แต่ลูกสูบของผมดันใหญ่เท่าB 14 อีกคนของผม เพราะวันนี้ผมถอดปั๊มเบรกออกมาล้างต้องใช้ซีลกันน้ำมันของB13. แล้วใช้ซีลกันฝุ่นของ. Nv รบกวนชี้แนะให้หายข้องใจด้วยคับ เพราะผมโดนซือชุดซ่อม. สองชุด. เพื่อเอามายำใส่กัน. ขอบคุณค้าบบ_/\_

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    พิสูจน์ให้ได้ก่อนว่าเป็นปั้มเดิม หรือโดนเปลี่ยนมาแล้ว ^_^

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    วัดขนาดจานครับ b14 จะเลกกว่า nv, b13

4. Jame Intasorn

0
    0
    0
    สเปคเดิมของ. Nv. ขนาดจานกับขนาดลูกสูบกี่มิลคับ

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ไม่ทราบครับ ถอดทิ้งอย่างเดียว ยกลูกใหม่ใส่ ขยะยี่ปุ่น

6. Jame Intasorn

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ

7. Jame Intasorn

0
    0
    0
    ผมนี่อยากบ้านอยู่ใกล้เ ชียงกงจังคับ. วันว่างๆจะได้ไปคุ้ยขยะญี่ปุ่นบ้างเผื่อเจอทอง555555

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไม่เคยวัด

9. Apichat Uttrapunเงี้ยแหละโคตรบาปเลย ไม่เคยไปวัดเนี้ย

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เค้าขอโทษๆๆๆๆๆๆปิยะพงษ์ จันทรวงศ์

พิมพ์ผิด ชีวิตเปลี่ยน 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้