รบกวนถามหน่อยครับถ้าnv..vanจะใส่ล้อแม็คgt-rต้องแปลงอะไรบ้างคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Banjong Ton-van, 19 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Banjong Ton-van

Banjong Ton-van Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามหน่อยครับถ้าnv..vanจะใส่ล้อแม็คgt-rต้องแปลงอะไรบ้างคับ

2. พี่เบิ้ม เคยแปลงใส่ไข่ตุ๋น ครับพี่ต้น

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เอาง่ายๆก็ใส่อแด๊ปเตอร์ละคับพี่ต้น

4. ดุมหลังได้ยินมาว่าใช้ของ a32 พอดีนะ

5. พี่เบิ้มชัวร์สุด ทำมาแระ

6. ขอแอบเก็บข้อมูลน่ะคับ

7. แปลงได้หลายวิธีอ่ะ.

8. ใส่อแด้ป4ออก5รูล้อล้นๆ สวยงามครับ

9. ง่ายสุดก็อแดปเตอร

10. Banjong Ton-van

Banjong Ton-van Guest

0
    0
    0
    แล้วถ้าเปลื่ยนดุมล้อหน้าหลัง..ต้องใช้ของอะไรคับพี่เบิ้ิ้ม

เจาะเลยดิต้นกลัวรัย ...ไม่ใช่รถเราซะหน่อย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้