ครั้งนึงก็เคย SR 18 DE เครื่องพร้อมเกียร์ + วาง 34,500 บาท 5 วันวิ่งป๋อ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 20 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ครั้งนึงก็เคย SR 18 DE เครื่องพร้อมเกียร์ + วาง 34,500 บาท 5 วันวิ่งป๋อ อารมณ์ขับเครื่อง GA 16 DNE ปาด ขัด ปรับไฟ ดีกว่ามาก -_-"

1. จะเปลี่ยนรึป๋า

2. เครื่องตัวที่ 2 อะ

3. อ๋อ นึกว่าจะนอกจัยเค้าแระ อิอิ

4. ตอนนี้นิ่งๆ แบบนี้ดีละป๋า ขยับมาก มาม่าแน่ๆ

5. จะเอากล้ามะนาวเร็วนี้นะครับ

6. ไว้โทรคุยนะ จุ๊ฟๆๆๆ

7. Chor Supakit

Chor Supakit Guest

0
    0
    0
    เหยียบได้เท่าไหร่คับจมไมล์มั้ยคับ

8. กล้วยหอม อ๊อดอ๊อด ได้เลยจ้า Chor Supakit 180 แบบเต่าๆ แถมมีกล่องช่วยตัด

9. Ga16 ตอนทำทำมาเท่าไหร่ครับ

10. ขัดลื่น ปาด ปรับไฟ เฮด หัวเทียน กรองอากาศ ^^

11. เอ....แพงป่าวน๊าาาาาา....!!!!!!

12. Chor Supakit

Chor Supakit Guest

0
    0
    0
    GA16 เครื่องคาร์บูจะใส่กล่องได้มั้ยคับ

13. ผมโดนไปพร้อมเปลี่ยนแหวนและอื่นๆ 11000 เมื่อ 5 ปีที่แล้วครับ

14. ออครับ ผมก้อจะป่ดอยู่ครับ แต่แค่ไม่รู้งบ อยากดึงๆหน่อยมีแค่กล่องรู้สึกไม่ค่อยมัน

15. Chor Supakit เปลี่ยนนมหนูเลยครับถามข่อมูลจากคนนี้เลย เทพคารู Thit Nv

16. Ve Volume พ่วงกล่องเขาก็ว่ามันอยู่นะพวก kkt

17. ผมใส่ อีมาเนทครับแต่อยากดึงอีก

18. ต้องลองดูหละครับ

19. ปาดฝาด้วยหรอ มันวิ่งทนไหมอะปาดฝาอะคะ

20. หลังทำใช้ไป 8 เดือนหนะ

21. พังคา teen เลยครับ ^^

22. เเร้วร้อนเรวไหม

เเง่วๆๆพังเรยหรอ #ไอ้หนุ่ม หนังเร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้