-ขอไว้อาลัยแด่การจากไปของ "น้องจ็อบ"

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย <<Power-Ranger>>, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    หลายคนอาจจะไม่คุ้น ไม่รู้จัก
    แต่เพื่อนๆ พี่น้อง หลายคน คงน่าจะรู้จัก และจำ สาวน้อย คนนี้นามว่า
    น้องจ็อบ ได้ครับ เคยสร้างสีสันให้บอร์ดนี้อยู่ด้วยครับ
    ตอนนี้ น้องจ็อบ ได้เสียชีวิตลงแล้ว ด้วยโรคประจำตัวน่ะครับ
    วันนี้เอง
    จึงขอแสดงความเสียใจ ครับ

น่าใจหาย ตกใจนะครับ สำหรับท่านที่เคยพูดคุญ และ ทักทายน้องจ็อบ

2. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    เสียใจด้วยครับ

3. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    เสียจัยด้วยนะครับTwT

4. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    ขอให้น้องไปยังดินแดนแห่งความสุขคับ

5. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ขอให้ไปสบายนะคับ

6. ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ

เสียใจด้วยครับ(ทั้งๆๆที่ไม่เคยเห็นหน้าแต่เราก้เป้นเพื่อนร่วมโลกกัน) เสียใจจริงๆ

7. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ............

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2008
  8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ไปสู่สุขตินะคับ....

9. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เวงกำ.................ยังเเซวเล่นกันอยู่เลย จัดงานวัดไหนอ่ะหนึ่ง ขอให้หลับให้สบายนะน้อง

10. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ

11. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    ขอแสดงความเสียใจถึงครอบครัวน้องด้วยครับ ขอให้น้องไปสู่ดินแดนสวรรค์ถึงจะไม่เคยคุยกันก็ตาม

12. ถึงไม่รู้จักกันเลยเพราะผมเป็นน้องใหม่ แต่ผมขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

13. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    คิดถึงจ๊อบเสมอ

น้องจ๊อบ ใช้ชื่อ ในเรซซิ่งเว๊บ ว่า ดื่มด่ำ อะ

ถ้า ใครมาอ่านกระทู้น้องจ๊อบที่มาตั้ง ไว้ในบอร์ดนี้

ก้อมี กระทู้ที่ว่า มาหาพี่สาวค่ะ ใครจำได้ คงจำน้องจ๊อบได้กันนะ

+++ สวดศพ ที่วัดแก้วฟ้า นะคะ แถวๆ ร.ร. โยธินบูรณะ อ่ะค่ะ

ใครว่างก้อไปร่วมงานกันนะคะ ส่วนเรื่องเวลายังไม่คอนเฟิร์มนะคะ

ไว้จะเข้ามาคอนเฟิร์มเรื่องเวลาอีกที

ขอให้น้องจ๊อบไปสู่สุขติด้วย

และหวังว่า จ๊อบ คงได้ไปเป็น นางฟ้าตัวน้อยๆ บนสวรรค์นะ
    :eek:

ใครจำหน้าไม่ได้ เอโพสรูปให้ดู

14. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ใครจะไปวัดแก้วฟ้า อยู่ตรงแยกเกียกกาย ถ้ามาทางสะพานควายตรงยาวจากประดิพัฒน์ มาเลย
    ถ้ามากจากฝั่งธน ก็ลงซังฮี้ อ้อมเลียบวังสุโขทัย มาทางศรีย่าน ตรงยาวๆ จะเจอแยกเอง ถ้ามาจาก สงสว่างลงพระราม 7 เข้าไปทางบางโพ แล้วใช้ ถนนประชาราษฎร์ สาย 1 เลยแยกบางโพนิหน่อยขึ้นสะพาน ก็เจอแยก เกียกกาย เป็นข้อมูลสำหรับคนที่จะไปวัดแก้วฟ้า

15. เสียใจด้วยนะครับ

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง

16. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    เคยแซวเล่นเคยโกรธกัน เคยดีกัน เคยคุยกัน และสุดท้ายต้องมาจาก กัน เสียใจมากครับ

17. wut_d-max

wut_d-max New Member Member

23
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ:cry::cry::cry:

18. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ..ร่วมแสดงความเสียใจด้วยอีกคน...ครับ

19. jojodominan

jojodominan New Member Member

60
    1
    0
    ร่วมแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

20. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

21. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    แสดงความเสียใจด้วยนะครับ

22. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หลับให้สบายนะครับ...ท่านหมดทุกข์แล้ว

23. W123BRABUS

W123BRABUS New Member Member

1,134
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคนครับ!

24. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ขอแสดงคความเสีย ใจด้วยคับ เมื่อก่อนยังเคนแซวเล่นๆในบอร์ดอยู่เลย ต่อไปนี้คงจะเป็นนางฟ้าตัวน้อยๆ อย่างที่ เอว่า

คนเราไม่เที่ยงคับ รักๆกันไว้ ทำดีไว้เยอะๆ จากไปก็เหลือแต่ชื่อ ที่คนจะจดจำ

25. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เสียใจจริงๆครับ

26. econo_ball

econo_ball New Member Member

20
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอให้ไปสู่ดินแดนแห่งความฝันนะครับ

27. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    หือๆ ดู hi5 ของจ๊อบ น้ำตาซึม ฟังเพลงมัน ดูรูปมัน สงสารมัน คิดถึงมัน.........

ไว้อาลัย จนถึงวัดเผาเลย

28. ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

29. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคนคับ อายุยังน้อยอยู่เลย

ชีวิตคนเรานี่มานไม่แน่นอนจริงๆนะครับ

30. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ หลับให้สบายนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้