ทีมตู้แต่ง...

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย KM10, 19 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เมื่อเย็นเพื่อนที่เล่นรถกระบะแถวบ้าน โทรมาบอกว่ามีทีมรถตู้แต่งลงหนังสือทีมใหญ่เลย(จำไม่ได้ว่าซื่ออะไร)

เดี๋ยวพรุ่งนี้ว่าจะไปหาดูซะหน่อย ใครเห็นบ้างแล้วว่าหนังสือเล่มไหนหว่า

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    น้าเอก เอามาลงให้ดูด้วยน่ะ จาได้เอามั่ง 555+ แต่วันนี้เจอตาหวานแม็ก w work euroline dh ขอบ18 ยาง40โครตงามเลย เสียดายไม่เจอเจ้าของรถ อิอิ

3. ZhugeLiang

ZhugeLiang New Member Member

14
    0
    0

คันนี้ป่าวครับ ถ้าใช่รถผมครับ เจอกันทักกันได้ครับ

4. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    สวยครับเห็นแล้วอิจฉาอยากแต่งอย่างนี้บ้าง
    แต่ที่บ้านไม่อนุมัติ ฮือๆๆๆ

5. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    สวย...คับ

6. mayuct

941
    4
    0
    สีเดียวกับคันที่ผมเหงเลย แต่ตัวนั้นเปงตาหวานอ่ะครับ แม็กปัดเงาทั้งวง อิอิ แต่รถคุณก็สวยน่ะครับ

7. KM10

263
    1
    0
    ไปหาซื้อหนังสือมาแล้ว(กว่าจะหาได้ไปมา10กว่าร้าน)..Race Truck no.13 เอาไปชมกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2008
  8. KM10

263
    1
    0
    :sad::sad::sad:

9. nai_tot

471
    5
    0
    โอ้โฮ สมาชิกของเขาเยอะจริงๆ นับคราวๆ ประมาณ 20 กว่าคัน

VAN ONLY มี........คัน

10. san leo

760
    2
    0
    สวยทั้งนั้นเลย....

11. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    พวกเราสู้เค้า อิอิ

12. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    อนาคตพวกเราก็คง มากกว่านี้แน่นอนคับ มากคนมันก็มากเรื่องคับ เอาแค่50 คันพอ.5555

13. san leo

760
    2
    0
    เอางั้นเลยหรอแชมป์ เวลาไปมิตติ่ง จอดตามปั๊ม พวกนึกว่าทัว มา ลง แน่ เลย ....555

14. mayuct

941
    4
    0
    555+ เดี๋ยวเราส่งตูนกับแชมป์ไปก็เกิดแล้ว แค่ล้อตูนพวกก็ตกใจและ เล่นแบบว่าประตูข้างไม่ต้องเปิดกันเลย อิอิ

15. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมว่าเอารถคุณเอก(ใช่ม่ะ)KM10อ่ะไปลงคันเดียวก็เกิดแล้ว

ผมชอบตั้งแต่ที่เอาลงสนามอ่ะเท่ดี(อยากเห็นรถตู้ลงสนามมานานล่ะ)

เดี๋ยวส่งเวฟคุณเมย์กะคลิ๊กผมไปแจมด้วย555++

คังทั้งคลับ

16. mayuct

941
    4
    0
    555+ พี่ pep เอาแบบว่าเข่าติดพื้นเลยน่ะพี่ 555+

17. nai_tot

471
    5
    0
    เข่าติดพื้นนี่ตอนโหนโค้งหรือตอนล้ม ฮิๆๆๆ

18. san leo

760
    2
    0
    เข่าติดพื้น แบบผม ป่าว 13 เข็มเอง...อิอิ

19. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ที่สำคัญ คือ รถทีมเค้าสุดทุกคัน นับถีอๆสุดยอดรถตู้

20. KM10

263
    1
    0
    ทีมนี้เห็นเขาบอกว่าอยู่แถวรังสิต ปทุม ก่อตั้งมา4ปีแล้ว Van Olny เรา1ขวบมีสมาชิกขนาดนี้ก็ โอเคแล้ว

21. san leo

760
    2
    0
    รู้สึกว่า มีอยู่ทีมนึง ตอนนั้น ผมทำ งาน ใน นิคม ไฮเทค อยุธยา เจอ รถ หลังคาสูง ทั้งทีมเลย วิ่งงานแถว อยุธยา ทั้งนั้น ตอนนั้น d4d ยังไม่มี สวย ดุ โหด แทบทุก คัน เลย ตอนนั้นก้อมีลงหนังสือ Truk ด้วย

22. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ทีมนี้แหละครับที่ลงหนังสือ the truck ตอนนั้นยังเป็นหัวจรวดตาเพชรกันอยู่เลย

สุดๆจริงๆครับทีมนี้

มีอีกทีมนึงเน้นชุดแต่งไฟเบอร์ทั้งคันครับ น่าจะชื่อbatmanteamมั้งครับ

สติ๊กเกอร์เป็นรูปค้างคาวเต็มกระจกหลังอ่ะครับ

แล้วก็มีสยามรุ่ง อันนี้เห็นบ่อย

สุดๆทั้งนั้นครับแต่ละคัน

23. mayuct

941
    4
    0
    ทีมแบทแมนเห็นบ่อยครับ แต่ล่ะคานแทบจาบิน อิอิ

24. san leo

760
    2
    0
    อ๋อ...แล่ม ตอนนั้น ผมเคยเอาตาหวานไล่ เส้นสายเอเชีย เมื่อก่อนยังไม่ขยาย ขนาดผมรถโบ ยังขึ้น เค้า ยังเหนี่อยเลย (ตาเพชรหลังคาสูง อยู่ในทีมนี้แหละ) ไล่จนเราเพลีย เลย...555

25. zoo zoo

zoo zoo New Member Member

9
    0
    0
    สวยๆทั้งน้านเดี๋ยวเอามั่งๆ

26. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    สวยทุกคันเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้