++ พี่ๆ จำน้องจ๊อบ ดื่มด่ำ กันได้รึป่าวคะ น้องเค้าไปสบายแล้วนะคะ ++

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ++BowZaaZ++, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry:

ตามนั้นเลยค่ะ

เพิ่งเสียเมื่อวาน (6 มี.ค.) ตอนสองทุ่มค่ะ

คาดว่าเสียชีวิตด้วยโรคหัวใจนะคะ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=456885

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2008
  2. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ สู่สุขคตินะครับ

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เสียใจด้วยครับ.........

4. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    หลับให้สบายนะ

5. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    มี.ค. ครับ ไม่ใช่ ก.พ.

6. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    แหะๆ พิมผิด

วันนี้ไม่รู้ว่าจะไปทันงานศพรึป่าวอ่ะ งานยังไม่เสดเลย T_T

7. PANYA

PANYA New Member Member

31
    1
    0
    ขอให้น้องเขาไปสู่สุขคติแล้วกันนะ
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว
    น้องเขาด้วยนะครับ. หลับให้สบาย
    นะน้องสาวผู้น่ารัก

8. PANYA

PANYA New Member Member

31
    1
    0
    อยู่วัดไหนหรือครับ.

9. เมื่อย

เมื่อย New Member Member

73
    0
    0
    จะบอกว่าเทียนเพิ่งคุยกะจ๊อบเมื่อ ห้าโมงเย็นเองง

เทียนยังไม่เชื่อเลยตอนแรกกกกก

ยังก็ขอให้จ๊อบหลับให้สบายนะ

วัดไหนนนนนนค้าบบบบ

10. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    อยู่วัดแก้วฟ้า ตรงเกียกกาย ข้างๆ ร.ร. โยธินบูรณะอ่ะค่ะ

11. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    เออ โทดทีนะเทียน

ลืมโทร.บอกหว่ะ วันนี้งานยุ่งมากมายอ่ะ

12. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    พี่โบว์บอกว่าวัดแก้วฟ้า แต่วัดแก้วฟ้าอยุ่บางกอกน้อยโน่น ไม่เหงใกล้โยธินซักนิด

เค้าเลยไม่แน่จัยว่าวัดไหนอ่ะคับ

ชาติตามีจริงเปงเพื่อนกันอีกนะ แล้วจะทำตามสัญญาให้ได้ หลับให้สบายนะ

13. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    ชื่อเต็มๆ คือ วัดแก้วฟ้าจุฬามณีอ่ะ

อยู่ ถ.ทหาร ใกล้ๆ ร.ร. โยธินบูรณะอ่ะ

14. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    แสดงความเสียใจด้วยนะครับ

15. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

16. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ...

17. pinnup

pinnup New Member Lady Member

73
    11
    0
    หลับให้สบาย เสียใจด้วยน้องโบ

18. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    เป็นสุขเป็นสุขครับ ขอแสดงความเสียใจด้วย

19. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    เสียใจด้วยนะคับ

20. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    Race in Peace ครับ

21. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    หลับให้สะบายครับ เสียใจกับครอบครัวน้องเขาด้วย

22. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0

23. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0

24. poppytown

poppytown Member Member

407
    8
    18
    เพิ่งทราบเรื่องค่ะ ขอแสดงความเสียจัยด้วยนะคะ

25. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    สู่สุขคติครับ

26. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    น้องเขาไปสบายแล้วครับ

27. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    ....................................................................................... ..................... ...................

28. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0

29. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วนนะครับ

น้องเค้าหลับสบายไปแล้ว

............................................................................

ปล. วัดแก้วฟ้า เข้าทางท่าน้ำเกียกกาย อยู่ไกล้ๆกับ "โรงเรียน กองทัพบกอุปถัมภ์ ช่างกล ขนส่งทหารบก"

อ่ะครับหัวถนนมีโรงเรียนโยธินบูรณะ นั่งเรือด่วนเจ้าพระยามาก็ได้ครับ แต่ขากลับเรือน่าจะหมดแล้วนะครับ

30. J-SE

J-SE New Member Member

18
    1
    0
    แม้ไม่เคยรู้จักเป็นการส่วนตัว แต่ในฐานะที่ได้ผูกพันกับ NV Club
    ... ขอแสดงความเสียใจ และขอให้สู่สุขคติครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้