มีใครใส่หลังคาผ้าใบบ้างครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย pennapa, 22 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pennapa

pennapa New Member Member

27
    0
    0
    มีใครใส่หลังคาผ้าใบบ้างครับ อยากรู้ว่าในเมืองไทยมีกี่คันมีคนบอกว่าในเมืองไทยมีไม่ถึง20คันใช่เปล่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มีนาคม 2008
  2. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...รอดูครับ...ไม่ทราบไปได้แต่ใดมา...ผมก็เคยตามหาอยู่พักนึงนะ..แต่ไม่มี.....เศร้าไป....:cry:

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    โอ้แม่จ้าวววว ..

4. [-หนุ่ม-]

388
    2
    18

...จิง.ดิ๊...ถ้ามะใส่ขายต่อผมละกัน....อิ..อิ...
    ...เจ็บจิ๊ดเดียว...เหมือน..มดกัด...แต่เสร็จแล้ว...หล่อโครตๆ...

5. say

say New Member Member

985
    1
    0
    สวยมากมายเลยครับพี่ ไม่เคยเห็นที่ไหนเลย คันเดี่ยวในไทยเปล่าเนี่ย

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มีครับสีขาว รถคนชื่อ ดอกครับ

7. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    มาเลย์ ชอบเล่นแปลก ๆ เนอะ

8. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ภาพที่เอามาให้ดูเป็นของ คลับมาเลเซีย ครับ ที่นั่นเล่น Starlet กันเยอะเหมือนกัน

ใครจะเอาอะไร รอพี่ตู่ข้ามไปแล้วกันนะครับ

9. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    จะใส่เองแล้วหรอครับ

10. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เขาไม่ได้ซื้อมานะครับเพราะว่ามันไม่สวยนะ
    ไม่แน่ใจว่าขายด้วยหรือเปล่า
    แล้วอีกประการหนึ่งก็คืนมันแพงมากๆๆๆ
    25000 บาท

11. [-หนุ่ม-]

388
    2
    18
    ...ใช่ครับ คันแดงเปนรถมาเลครับ..
    ...แต่นี่เลย...รถพี่ด๊อก...คันแรกและคันเดียวที่ผมเห็นในไทย...3ประตูด้วย..เทพสุดๆ...
    (ขอนุญาตนาครับพี่ด๊อกขอเอามาโชว์หน่อยนะก๊าบ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้