พี่ๆเคยเจอไหมครับ...ไปเปลี่ยนหม้อน้ำ.เสียตังค์ 1800...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พ่อ จี๊ดดดดดดดดด, 24 เมษายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆเคยเจอไหมครับ...ไปเปลี่ยนหม้อน้ำ.เสียตังค์ 1800 พอรับรถกลับมาตอนเช้าขับไปตลาดเจอปัญหาแอร์เดี๋ยวเย็นเดี๋ยวร้อน..กลับไปถามร้านว่าได้ทำอะไรกับระบบแอร์ไหมช่างบอกเปล่า..เลยไปให้ร้านแอร์ข้างๆดูให้..เจอตัวการเลยครับ...ต่อสายพัดลมผิดอีกตัวเป่าเข้าอีกตัวเป่าเอา....พอเจอปัญหาช่างหม้อน้ำเดินหนี้เลย...ไม่พูดอะไรสักคำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้