ผม วาย คับ อยู่แถงงามวองค์วาน อยากมี สังกัด คับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย whywintech, 29 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whywintech

whywintech New Member Member

14
    0
    0
    :Dอยากเป็น สมาชิก ครับ ฝากเนื้อฝาก ตัวด้วยนะคับ พี่ๆ:Dผม วาย คับ

2. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    ยินดีต้อนรับ ผมเม้ง สมาชิกใหม่เหมือนกันครับ

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ยินดีครับเข้ามาบ่อยๆนะครับ แล้วงามวองศ์วานมันอยู่จังหวัดอารายครับ
    เคยได้ยินแต่งามวงศ์วานอ่ะ

4. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดีต้อนรับ น่ะคับ...............ผม ชื่อ จิ้น คับ

5. ยินดีต้อนรับครับ วาย นี่พี่เอ๋ เองเน้อ ..........

6. หวัดดีคับ..ยินดีต้อนรับคับ ผมก็ใหม่มาสักพักเเล้วคับอิอิ..

7. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    ล้อ supra โหดมากๆๆๆ โอ๊ดคับ

8. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    หวัดดีคับ นุ คับ งามวงวาน เจอกันบนถนน ทักได้นะคับ ^^"

9. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หวัดดีขอรับ......ผมบอลครับ มีอะไรก็มาโพสแรกเปลี่ยนความคิดกันได้ในเวปบอร์ดได้ครับ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สวัสดีครับ รถสวยดีครับ

11. whywintech

whywintech New Member Member

14
    0
    0
    หวัด ดีพี่ๆทุก ท่าน ด้วยนะคับ เจอ กัน ทัก ผมด้วยนะ คราบบบ ผมอยู่ แถวม.ธุระกิจ นะ คับ ( ฝากเนือฝากตัวด้วยนะคับบบ)
    หวัดดีคับ พี่เอ๋ วันนี้ผม ไป คลองห้ามาด้วย แต่พอดีผม กลับก่อน คับ เพราะเอาเจ้าตัวเล็ก ไปด้วย คับ ลูก ผม กลัวเสียงรถแรง คับ แต่ละคันเสียงไม่
    ธรรมดาเลยโหดๆกันทั้งนั้นผมเลยไม่ได้เจอพี่เอ๋เลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มีนาคม 2008
  12. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ยินดีคับมาบ่อยๆ..นะคับ...

13. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ยินดีต้อนรับครับ โต้ง ครับ

14. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

15. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    เต้ยคับอยู่แถวนนคับแต่ที่ประจำการคือเดอะมองามวงวานขับไมตีสีเขียวคับยินดีต้อนรับสู่คลับที่น่ารักและมิตรภาพที่ดีเยี่ม

16. nnk

nnk New Member Member

46
    1
    0
    สวัดดีครับ ยินดีที่ใด้รู้จักครับ

17. น่าเสียดายนะ พี่ไปถึง วายก็กลับซะละ ใว้โอกาสหน้าครับ :)

18. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมก็ไปแถว ม.ธุรกิจ เกือบทุกวันคับ
    เจอกันทักกันได้นะคับ ผมชื่อ อู คับ

19. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    เอาล้อซูปร้ามาใส่ซะด้วย

ยินดีที่ได้รู้จักคับ

20. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ แมน ครับ

21. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    สวัสดีครับ ผม หนุ่ม ครับ

22. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    เอาใหม่ครับ ตอนนี้ งง กับตัวเอง
    ผม หนุ่ม ครับ คนเดียวกับข้างบน
    อยู่ พระนั่งเกล้าครับ

23. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ขอแจมด้วยคนนะคับ

ขอต้อนรับสู่ HILUX CLUB ครับ ผมอาทครับ:):D:D

24. jo772

jo772 New Member Member

87
    0
    0
    หวัดดีด้วยคนครับ

25. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0

หวัดดีคับ คือว่าถามอะไรหน่อยอ่ะคับ

รูปโลโก้ ประจำตัวเอามาจากไหนอ่ะคับ

คือ จิงๆ แล้ว เป็นรูป รถบังคับของผมเองล่ะครับ

คือว่าอยากรู้ที่มาอ่ะ ไม่ได้หวงนะครับ แบบว่าภูมิใจอ่ะ ครับ

อยากได้มุมอื่นเด่ว ถ่ายมาให้อีกได้นะครับ :)

26. ken6597

ken6597 New Member Member

85
    1
    0
    ยินดีด้วยคน

27. ยินดีต้อนรับคับ วาย

28. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมกานต์ครับ

29. ป๊อก Tiger

ป๊อก Tiger New Member Member

52
    0
    0
    ดีคับทุกท่าน ผมอยู่ เกษตร ค๊าบ

30. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ผมก็อยู่แถวม.ธุรกิจนะครับไม่เหนเคยเจอเลยอ่ะ.............ชื่อเบ็นนะคร๊าบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้