มีเรื่องรบกวนถามพวกพี่หน่อย

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย p_step_night, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_step_night

p_step_night Guest

0
    0
    0
    คือ ผมมี lancer [ท้ายเบ้น] ถ้าใส่ไฟเบอร์ ของ EVO3 ได้หรือปล่าว ?
    ถ้าแปลงเป็น EVO ตาม รุ้น ที่ท้ายเบ้น แปลงได้มี EVO ไร บ้าง ผมไม่รู้เรื่องเลย ถ้าให้ดีขอ link รูปด้วยก้อ ดีครับ

ขอบคุณ ล้วง หน้า ครับ

2. p_step_night

p_step_night Guest

0
    0
    0
    อีกนิด

บอก ราคา ค่าแปลงรถ มาให้ด้วยก้ ดี ครับ ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย ครับ
    เอาแค่ประมาน ก้ พอแล้วครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ท้ายเบนซ์ แปลงเป็นอีโว 4-6.5 ได้ครับ
    แต่แบบใส่พาร์ทอีโวแบบไม่ต้องแปลงตัวถัง
    สามารถใส่พาร์ทของ Evo4 ได้เลย ส่วน 5-6.5 ต้องแปลงตัวถังครับ

รูปพาร์ทลองไปดูในเว๊ปเพื่อนบ้านเรา www.lancer-club.net ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้