โชคดี ประสบอุบัติเหตุครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย tacaru, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tacaru

tacaru New Member Member

8
    0
    0
    โชดดีมากเลยครับ มอไซค์งี่เง่าวิ่งเลยมาชน
    กระจังหน้าราคาเท่าไหร่ และกันชนด้วย :rolleyes:

2. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    ใครทราบช่วยตอบหน่อยค่ะ

3. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    หน้ากระจังประมาณ 1500-2000 บาท

กันชนหน้าประมาณ 2500-3000 บาท

ราคาไม่ค่อยแน่ใจนะครับ........ให้ชัวร์ ต้องโทรถามศูนย์ และก้อเทียบราคากับร้านอะไหล่ ทั่วไปดูอ่ะคับ

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ซะงั้น เลย คับ

5. tacaru

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    กระจังหน้าถ้าต้องการแบบถูกลองหา ตามร้านขายกันชน กระจัง มือสองดูอ่ะครับ

แต่รับรองเป็นของแท้ แต่ต้องไปทำสีเองนะ กระจัง+กันชน ม่ายน่าเกิน 3,000 บาท ครับ

7. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    มาสด้าจะหายากหน่อยตามร้านมือสอง ลองถามราคาตามศูนย์ดีกว่า

8. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อุ้ย.........?

9. tacaru

8
    0
    0
    ต้องขอโทษครับ ขอถามต่อเลย ทั้งเปลี่ยนเป็นชุดแต่งทั้งคัน ประมาณเท่าไหร่ครับ ถ้าในกรณีที่หาไม่ได้ครับ
    ใจมัน ZOOM ZOOM

10. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ประกันมาเอง ...... :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้