E-CAR อยากแต่ง ต้องไช้งบเท่าไหร่

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย artrayong, 11 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artrayong

artrayong New Member Member

5
    0
    0
    อยากทำแค่ EVo 3 นะครับต้องใช้งบประมาณกี่บาทครับ เพิ่งมีรถนะครับ ถ้าจะให้ดี แนะนำร้านด้วยยิ่งดีคับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ถ้าจะทำEVO3แนะนำ ให้ซื้อ หัวตัด แล้วก็ท้ายมาเลยครับคุ้มกว่า ของครบไม่ต้องไปหาซื้อทีละชิ้น

3. Overdose

Overdose New Member Member

21
    0
    0
    จะเล่น part แท้หรือไฟเบอร์ล่ะครับ
    ถ้าเล่นแท้ก็หาตามเชียงกงอ่ะครับ
    ถ้าเล่นไฟเบอร์นี่แนะนำลำบากแฮะ
    เพราะร้านไฟเบอร์ในระยองนี่ผมยังไม่เห็นร้านไหนทำ part evo เนียนๆเลยอ่ะครับ
    ป.ล. อยู่ระยองใช่ป่าวครับ ผมอยู่ระยองเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้