ร่วมไว้อาลัยกับน้องจ๊อปคับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เชิญพี่น้องชาวMRC ที่รู้จักเเละไม่รู้จัก น้องจ๊อป ร่วมกันไว้อาลัยในการเสียชีวิตของน้องจ๊อปคับ ขอให้หลับให้สบายนะจ๊อป ด้วยรักเเละอาลัย

2. KungZa@

KungZa@ New Member Member

67
    3
    0
    เสียใจด้วยคับผม พักผ่อนให้สบายนะคับ

3. jutatip

jutatip New Member Member

27
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ หลับให้สบายคับ

4. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    อาวน้องเขาเป็นอารายอะครัป

5. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    หลับให้สบายนะครับ

6. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    กำ รุสึกจะหัวใจวาย เสียใจด้วยคับ

7. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    ขอให้ขึ้นสวรรค์นะคับ เสียใจด้วย

8. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะ หลับให้สบาย

9. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    แสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องเค้าด้วยนะคร้าบ

หลับให้สบายนะคร้าบ

10. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    สู่ สุขติ นะ น้อง หลับให้สบาย

11. seyimsuk

seyimsuk New Member Member

6
    0
    0
    หลับให้สบายครับน้อง

12. สู่ สุขติ นะครับ ขอให้นอนสบายนะครับ สาธุ

13. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หลับให้สบายนะครับ...เสียใจด้วยครับ...

14. i'M

i'M New Member Member

351
    9
    0
    ขอให้น้องจ๊อบหลับให้สบายนะ

15. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ใจหายเลยครับ

ขอให้พระผู้เป็นเจ้าคุ้มครอง หลับให้สบายนะครับน้อง

16. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    เสียใจด้วย ครับขอให้ไป สบายครับ

17. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    เสียจัยด้วยครับ หลับให้สบาย ขอให้ไปสบายครับ

18. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    สู่สุขคติครับ

19. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ขอให้หลับให้สบายนะคับ

โรคหัวใจตรวจพบยากนะคับ
    ถ้าขึ้นที่สูงแล้วเหนื่อยเร็วมากๆให้คิดเลยนะคับป๋ม

20. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เสยใจด้วยนะครับ
    ขอให้น้องไปสวรรค์ ไปสู่สุขติ ครับ

21. touch029

touch029 New Member Member

24
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

22. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัว.. ของน้องจ๊อบด้วยครับ..

และขอให้น้องไปสู่สุขคติครับ. .

23. tortor69@90 club

tortor69@90 club New Member Member

19
    1
    0
    เสียใจด้วยครับ...หลับให้สบายนะครับจ๊อบ

24. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    ขอโทษทีคับ!!

พอดีคอมที่บ้านมีปัญหานิดหนอย เลยตอบช้าคับ

ร่วมกันไว้อาลัยในการเสียชีวิตของน้องจ๊อปคับ

ขอให้หลับให้สบายนะจ๊อป ด้วยรักเเละอาลัย

25. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ขอแสดงความเสียใจคับ...หลับให้สบายนะ

26. jes-blue

jes-blue New Member Member

8
    0
    0
    แม้ไม่รู้จักแต่ผ่านมาเจอเข้าใจหัวอกเพื่อนผองเพราะเคยเสีย ทั้งเพื่อนและรุ่นน้องแบกระทันตั้งตัวไม่ติดเหมือนกัน

ขอแสดงความเสียใจกับคนใกล้ชิดของน้องเขาด้วย และ ขอให้น้องสู่สุขติ

27. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    ถึงไม่เคยรู้จักกัน ไม่เคยได้พูดคุยกัน แต่พอทราบ ก็ใจหาย เศร้าครับ

" ในนามตัวแทน MRCs ขอร่วมไว้อาลัยแด่น้องจ๊อป สู่ สุขติ นะครับน้องพี่ "

28. vittayayut

vittayayut New Member Member

12
    0
    0
    ขอให้ไปสู่สุขติครับ

29. Havayashi

Havayashi New Member Member

31
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ

เคยอ่านกระทู้ของน้องเค้า ช่วงแรกที่วาเข้ามาในบอร์ดค่ะ ใจหายเหมือนกันน่ะเพราะไม่เห็น้องเค้าในบอร์ดนานเหมือนกัน

ขอให้น้องหลับสบายน่ะค่ะ

30. racing-p

racing-p New Member Member

21
    1
    0
    ร่วมไว้อาลัยด้วยครับ.......................................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้