+++ แสดงความเสียใจกับน้องสาวสุดที่รัก +++

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย หมีน้อย กะ นู๋ฝน, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    แวะเอากระทู้มาแจกค่ะ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=456931

1. CHA.STB

CHA.STB New Member Member

1,052
    3
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะฮะ

2. พี่ๆคนไหนว่าง นู๋ฝนขอเชิญร่วมงานแทนน้องจ๊อบด้วยนะคะ
    วันอังคารนี้ก็วันสุดท้ายที่จะได้เจอน้องจ๊อบแล้ว
    น้องจ๊อบอยู่ที่วัดแก้วฟ้า ตรงแถวๆเกียกกาย สะพานแดงอะคะ ศาลา 1

ขอบคุณพี่หนุ่มที่มอบความห่วงใยให้กับน้องด้วยนะคะ

3. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ขอแสดงความเสียใจกับ

ครอบครัวของน้องจ๊อบ และ เพื่อน ๆ ของน้องด้วยนะครับ

หลับให้สบายนะน้อง

จากพี่ ๆ เพื่อน ๆ STAND-BY

4. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    ผมไปมาเมื่อวันเผา เป็นตัวแทนSTAND-BYแล้วครับพี่น้อง
    น้องคนที่ใส่เสื้อสีชมพูที่นั่งข้างๆผมเองอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้