ดีครับเราสมาชิกใหม่

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ake-por, 8 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ake-por

ake-por New Member Member

45
    4
    0
    ขอคำชี้แนะในการเป็นสมาชิก เพิ่งเปลี่ยนมาใช้ civic es:p

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

รายงานตัวนิสนึง อิอิ ชื่อ สี ปี ปามาณเนี่ยย เส้ารืหน้ามีมิตติ้งนะครับ แหะๆๆ มามิตได้เลย

3. ake-por

ake-por New Member Member

45
    4
    0
    ไปกันที่ไหนครับ

4. toja

toja New Member Member

2
    0
    0
    มิตติ่งที่ไหนหรอคับ

5. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    รอติดตามกระทู้เลยครับ เดี๋ยวใกล้ ๆ แล้วท่านประทานจะมาแจ้งครับ

ปล. ปกติจะมี มีตติ้ง ทุกเสาร์ที่ 3 ของเดือนครับ

6. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    วันเสาร์หน้ามารายงานตัวที่ meeting เลยครับ น่าจะโซนฝั่งธนอ่ะครับ ยังไงติดตามบอร์ดอีกทีนะครับ
    ผมบอยครับ

7. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ตามคนข้างบบอกเลย

ผมแมน RX ขาว

8. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ยินดีคต้อนรับสู่ Civic ES Group Thailand ครับ ผมเก่งครับ

9. autouch7

autouch7 New Member Member

53
    3
    0
    ทศนะครับ เงิน01

10. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ยินดีตอนรับเข้าสู่คลับครับ
    มามิตติ้งนะครับ แล้วมิตรภาพจะเริ่มขึ้นเยอะ

ต่อไปจะรู้สึกว่า..เวลาขับรถไปไหนมาไหน ก็เจอแต่พรรคพวกกัน :D

11. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    ยินดีต้อนรับครับ :D

12. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Enjoy Honda

ผมอาร์ท ES01 สีบอร์น ลำปางคับ

ไกลเนอะๆๆ

13. Lekkk

Lekkk New Member Member

8
    0
    0
    เล็ก es 05 สีเทา ยินดี ยินดี

14. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ดีครับผมเจษ ES05 TypeR ขาวอวบ ครับ

15. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ยินดีตอนรับเข้าสู่คลับครับ อรรถคับ ES RS 03 ขาว

16. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    ยินดีต้อนรับค่า .. พลอย ค่ะ ..

เคยใช้ es 02 สีดำ ค่ะ .. ^^"

17. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    เด็กใหม่ๆเยอะดีแฮะ

18. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    เพิ่มไปเรื่อยๆ..ดีครับหนึ่งครับ es mt. black
    วิ่งแถว จันทน์เจริญกรุง-หลักสี่-อโศก เจอทักทายน่ะครับ

19. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    สวัสดีคับ....

20. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ดีครับ GET เทาซิกเนตครับ...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้