สอบถามพี่ๆ รถผมมีปัญหาตอนเหยียบครัชเสียงดังเหมือนมีอะไรสีกัน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nontanan Samranrom, 23 เมษายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆ รถผมมีปัญหาตอนเหยียบครัชเสียงดังเหมือนมีอะไรสีกัน แต่ยังใส่เกียร์วิ่งได้นะครับ เดินหน้า ถอยหลังได้ หลังจากใส่เกียร์วิ่งแล้ว มีเสียงดังวิ้วๆๆตามมาตลอด แนะนำด้วยครับ รถอายุมากแล้ว 20 กว่าปี ยังไม่เคยรื้อระะบบครัชเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้