รถเสร็จแล้วครับ ลืมเอารูปมาให้ดูกัน แหะๆ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย JiMmY_DioZ, 13 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    พอดีช่วงนี้งานยุ่งมั่กๆ เลยครับ ตั้งแต่ one two go ตก งานเข้าเลย

ลองช่วยดู ช่วยวิจารณ์ กันละกันครับ

:D:D:D:D:D

2. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    แอบมาดู....งามมากๆเลยครับท่าน

3. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    งามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมเกินคำบรรยาย!!! :eek::eek::eek::eek::eek:

4. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    โอ้โห พี่จิม..........

งามมากเลยคร๊าบบบบบ

สวยจริงๆๆ พี่จิม สวยสุดๆๆๆ อยากได้บ้างจริงๆๆๆ เฮ้อออ.... สีขาวนี่มันบาดดดดใจ จริงๆๆ

2000 GT เข้ากับล้อมากๆๆเลยนะครับ offset ก็เป๊ะ.... เฮ้ออ... เกินคำบรรยาย จริงๆคับ

ปล. พี่จิม เช็ค PM ด้วยเด้อครับผม

น้องก๊อต

5. Komi3~vOVo8

Komi3~vOVo8 New Member Member

104
    3
    0
    สุดครับ อิอิ พี่จิม............

6. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    โห... พี่จิม ปล่อยให้รอตั้งนาน สวยมากๆ เพิ่งเคยเหนโป่งนี้ สีนี้นี่เเหละคับ อยากเหนตัวจิงจัง ไว้มีตติ้งกันอีกนะคับ...

7. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    งาม ๆ เลยคับ เสียดายวันนี้น่าเอาไปสนามด้วยจะได้เห็นตัวเป็น ๆ อิอิ

8. visitor

visitor New Member Member

68
    1
    0
    แหร่มมากๆครับ

:) :) :) :) :) :) :)

9. JiMmY_DioZ

218
    2
    18
    เอ่อ........... ที่บอกว่างามนี่ หมายถึงรถ หรือ รูป ข้างๆครับ แหะๆๆๆ

พอดีตอนนี้รถผมเอาขึ้น เทรลเล่อร์ไปใช้ที่สุราษอ่ะครับ รถไม่ได้อยู่ กทม. เลยไม่ได้มี้ทติ้งด้วย

ใครถ่ายภาพไว้เอามาลงให้ดูบ้างนะครับ ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ

ปล. น้องก็อตครับ ล้อผมตอนนี้ไม่ได้ offset ครับ หน้า 8" หลัง 10" รอง spacer เยอะพอสมควร ล้อหาล้อชุดใหม่อยู่
    offset ค่อนข้างลำบาก โป่งนี้มันค่อนข้างใหญ่ ว่าจะใส่สัก 12" :D:D:D (ขอบ 12" นะ ไม่ใช่ กว้าง 12")
    ส่วน spoiler เก่า ของผมไม่อยู่แล้วครับ ขายให้ nut ไปแล้ว

ปล. กอล์ฟ รถกอล์ฟ ก็สวยมากเลยอ่ะ ถ้าย้อนเวลาได้ อยากทำสีนี้เหมือนกัน หรือไม่ก็ชมพูเข้มอ่ะ
    สีขาวแรกๆ ก็สวยดี พอนี้เริ่มชินตา รู้สึกว่ามันจืดอ่ะ :(:(

10. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    อ๋อ... ครับพี่จิม

โห ล้อพี่จิมเนี่ย ถึงยังไงรองสเปเซอร์ ก็ยังเต็มซุ้มพอดิบพอดีเลยนะครับผม

ออกมาสวยมากๆๆ

แล้วกำลังจะหาล้อใหม่อีก ... ท่าทางจะสุด จริงๆๆครับคันนี้

จะรอดูนะครับพี่จิม

11. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    สวยมากจิงๆคับ....:)

12. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ถ้าอยากได้สีสวยๆไม่เหมือนใครบอกได้นะคะ ตัวอย่างเช่นคันข้างล่างเอ๋ RX-7 FD :D แต่ราคาหลักแสนแหน่ะ แค่ค่าทำสี แต่กรณีของน้องเค้ามันสีเชดเลยแพงหน่อย :)

ปอลอว.รถสวยสุดๆจิงๆค่ะพี่จิม :cool: เปลี่ยนล้ออีกหน่อยให้เต็มๆล้นๆนี่หล่ะก้ สเตปเทพแล้ว :cry:

13. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สวยมากคับ ~

14. milky

milky New Member VIP

37
    1
    0
    ลงทุนเอาไปสุราษจริงๆหรอเนี่ย

15. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    และแล้ว ก็เสร็จสักที สวยมากครับจิม ดีใจด้วยกับโปรเจกต์นี้ :D

16. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0

ไปทำยังงัยให้เค้าตกล่ะ หุหุ วันนั้นเห็นออกข่าวด้วย ไม่แน่ใจว่าใช่หรือป่าว

17. JiMmY_DioZ

218
    2
    18

เรื่องนี้เล่ายาวอ่ะพี่ กว่าจะเข้าใจ

ปล. มีลูกแค่นี้ ต้องเปลี่ยนรูป display มาขู่กันเลยหรอ

18. kimmy9446

kimmy9446 New Member Member

184
    0
    0
    สวยจัง...ขาวจั๊วเลย... :sad::sad::sad:

19. Toyopet

Toyopet New Member Moderator

78
    2
    0

ผมเดาเอาว่า เจอ crosswind รึป่าว

อ่าเปลี่ยนบรรยากาศครับ ชอบ python ที่มัน classic :cool:
    จริงๆผมเล่นปืน มาก่อนเล่นรถนะ จับปืนครั้งแรกตอน ป.3 ก่อนขับรถเป็นซะอีก:)
    พอทำงาน ก็ซื้อเก็บเรื่อยมา แต่งปืนบ้าง ไปสนามบ้าง หยุดบ้าง
    ตอนกำลังเพลิดเพลินและเหนื่อยกับการเลี้ยงลูก เลยหยุดเรื่องรถเลย
    เลี้ยงลูกเนี่ย เหนื่อยสุดๆแล้ว ลองมีแล้วเลี้ยงเองนะ แล้วจะรู้ 555
    พอดีช่วงนี้เค้ามีโควต้าปืน ของกระทรวงมหาดไทย
    เลยจะไปสอยมาเข้ากรุ อีก
    งานหลักผมตอนนี้ ทำงาน+เลี้ยงลูก งานอดิเรก เลย กลับมาเล่นปืน อีกอ่ะครับ
    ..
    ลูกชายนะไม่ใช่ลูกสาว แหมๆ แบบนั้นต้องพกลูกซอก :D
    .

20. *-*ARMU*-*

*-*ARMU*-* New Member VIP

147
    4
    0
    สวยมากครับ

21. jianyu

jianyu New Member Member

6
    0
    0
    พี่คับผมก็กำลังจะไปทำชุดแต่ง 2000GT อ่ะคับแต่อยากรู้ว่าต้องเปลียนแม็กเลยหรือเปล่าอ่ะหรือใช้อันเก่าไปก่อนอ่ะ
    ถ้าเปลียนแม็กต้องใช้แม็กเท่าไรดีอ่ะ

22. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    สวยครับ อยากได้มั่งจัง

23. ooh 2000

ooh 2000 New Member Member

16
    0
    0
    ตรงสะโพกมันโค้งๆ หน่อยมั้ยครับ แต่ยังงัยก้หล่ออออออ :D

24. JiMmY_DioZ

218
    2
    18
    รูปเพิ่มคับ

25. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    งามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม ซะ!!! :cool:

26. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    สวยสุดๆไปเลยครับ
    ราคา ค่าทำนี่เท่าใหร่เหรอครับ อยากรู้มากๆ

27. MuJa

MuJa New Member Member

11
    1
    0
    งาม แท้ อยู่ ภูเก็ต หรอ คับ

28. powerpig

powerpig New Member Member

56
    0
    0
    งาม จัด เลยคับ

29. JiMmY_DioZ

218
    2
    18
    อยู่สุราษคับ แต่ในรูปขับไปพักที่บ้านพักภูเก็ตคับ

30. pomv2

pomv2 Member Member

36
    0
    6
    ครบสูตรแล้วครับท่าน จะมีมากกว่านี้อีกไหมหนอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้