ต้องแปลงอะไรมั้ย

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย fron, 17 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fron

fron New Member Member

3
    0
    0
    เปลี่ยนกันชนจากตัวแรกเป็นไมเนอร์ต้องแปลงไมครับ

2. FitD

FitD New Member Member

9
    0
    0
    FIT GD1 ถ้าเป็นกันชนเดิมที่ไม่มี Foglgiht มาด้วยก้อ เปลี่ยนได้สบายเลย ถ้ามี Foglight มาด้วยต้อง เจาะรูไฟใหม่ หรือ เลือกซื้อกัน ชน ไมเนอร์เชนท์ ที่เจาะรูไฟมาให้แล้ว (หายากนิด) แต่ถ้าไม่เอา Fog light ก้อถอดขายได้เลยครับ กันชนไมเนอร์ เรียบๆผมว่าดิบดี Foglight ของแท้ขายได้ราคาดีสะด้วย ถ้าจะให้เนียนเลยรู้สึกว่าต้องเปลี่ยน ซุ้มล้อด้วยนะครับ (ไม่จำเป็นเท่าไหร) เขียนตอบจากประสพการณ์ ที่เปลี่ยนกันชนไมเนอร์เมื่อ 3 ปี ที่แล้ว นะครับ :D

3. someone111

someone111 New Member Member

2
    0
    0
    ตามข้างบนเลยครับ ผมก็เปลี่ยนมาละ ทั้งหน้าหลัง ข้าง แต่ยังไม่ได้เปลี่ยนซุ้มล้อหลังอะ ไม่จำเป็นเท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้