คิ้วโครมเมียมตรงฝากระโปรงหน้า

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย NOPPA, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOPPA

NOPPA Guest

0
    0
    0
    ก่อนอื่นแนะนำตัวก่อนคับ คือผมก็เป็นคนที่หลงใหลในเสน่ห์ของES แต่ผมก็ยังไม่ได้เป็นสมาชิกของคลับ (เร็วนี้จะเป็นให้ได้รอรถเสร็จก่อน)มีเรื่องรบกวนถามเพื่อนๆพี่ๆหน่อย พอดีแฟนผมเค้าขับรถไปชนมา(ES03)ก็ได้จังหวะเครมประกันซะเลย ว่าจะเอาคิ้วโครมเมียมออกแล้วปิดรูน๊อต แต่ศูนย์บอกว่าเอาออกแล้วมันจะมีรอยเว้าของคิ้ว ไม่รู้ว่าเป็นแบบนั้นจริงหรือเปล่า แล้วถ้าเป็นแบบนั้นจะมีทางแก้ไขอย่างไรดี รบกวนขอความช่วยเหลือหน่อยคับ

2. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร ถ ปี 0 3 เ อ า อ อ ก จ ะ ไ ม่ ค่ อ ย ส ว ย น ะ คั บ

แ ต่ ถ้ า 0 4 เ อ า อ อ ก จ ะ ส ว ย ก ว่ า คั บ

3. INDY-ES2004

INDY-ES2004 New Member Member

16
    0
    0
    เอาออกแล้วมันจะมีรอยเว้าของคิ้วคับ ทำสีที่คิ้วให้เป็นสีเดียวกับฝากระโปงจะดีกว่า

4. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    01-03 ทำสีก้อพอละคับ เอาออกมันเป็นร่องเลย เว้ามะสวยอะคับ

5. 01-03 ใส่สวยกว่าเอาออกคับ ทำสีเข้ากับตัวรถไปเลยคับ 04-05 เอาออกสวยกว่าใส่ หาร้านเชื่อมปิดรูเนียนๆ ก็ ok คับ อิอิ

6. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    น่าสนใจ ต้องลอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้