login UFP ขอชี้แจงให้คุณ เบิร์ด และคุณ โอ้ต คับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ufp, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ufp

ufp New Member Member

3
    0
    0
    ผมได้ลองเจรจากับ คุณ เบิร์ด และคุณ โอ้ต เมื่อคืนนี้
    แต่ผมไม่สามารถทำการตัดสินใจว่าจะเอาอย่างไรดี จะขายใคร ยังไงให้สามฝ่ายรวมถึงผม ลงตัวและพอใจ
    ผมทราบและยอมรับว่ามันเป็นควมผิดของผมเองคับ
    ทั้งนี้ผมได้ตัดสินใจแล้วว่าเพื่อไม่ให้คนในบอร์ดมีปัญหากันเอง เนื่องจากผมเป็นคนนอก
    ผมขอชี้แจงมา ณ ที่นี้ว่า ผมตัดสินใจไม่ขายของทั้งหมดที่มีคับ
    และผมก็จะไม่เข้ามาสร้างความวุ่นวายให้ทุกๆคนในเวปนี้อีกคับ
    นี่จะเป็นนครั้งสุดท้ายที่ผมเปิด racingweb/net/es คับ

ขอโทษจิงๆคับ

2. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เห็นใจครับ...ยังไงก็ใจเย็นๆนะครับแวะเวียนมาเหมือนเดิมก้อได้นะครับไม่มีใครว่าอะไรหรอกครับ

3. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ผมว่า ทุกคนย่อมทำผิดผลาดกันได้ครับ
    ยอมรับในสิ่งที่ผิด แล้วเริ่มต้นกันใหม่ก็ยังไม่สายนี่ครับ

สังคม ES เริ่มโตมากขึ้น มากขึ้น ย่อมเป็นธรรมดาที่จะติดๆขัดๆ
    เรามาร่วมกันสร้างสังคมของชาว ES ให้ดีๆยิ่งขึ้นไม่ดีกว่าเหรอครับ :)

4. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ตามข้างบนคับ

5. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    สังคมของคนหมู่มากย่อมมีกฏและกติกา ในเมื่อเกิดเรื่องขึ้นไม่ว่าเรื่องใดก็ตาม ถ้าเกิดคุยกันแล้วรู้เรื่อง ขอโทษอะไรกันแล้ว ทุกคนย่อมให้อภัยกันได้เสมอ การแก้ปัญหาโดยการหนีปัญหา ไม่ใช้ทางแก้ใขที่ดีครับ ผมขอบคุณที่คุณมารับผิดชอบต่อการกระทําและชี้แจงเรื่องทั้งหมด เข้าใจว่ามันหนักใจ แต่ถ้าต่อไปนี้จะไม่มาที่นี้อีก ไม่มาขายของแล้ว หรือ หายหน้าหายตาไป ผมว่าไม่ใช้จุดประสงค์ของ Board นี้ครับ Board นี้ต้องการมิตรภาพมากกว่าแค่การขายของ นะครับ คิดซะว่า ขับ ES ด้วยกัน คุณไม่ใช่ตัวป่วน หรือ คนที่สร้างความวุ่นวาย ผิดกันนิดหน่อย ผิดกันได้ทั้งนั้น ส่วนตัวผมเองก็ไม่ใช้คนดีมาจากใหน แต่ถ้าผิดก็ขอโทษ เป็นเรื่องธรรมดาของสังคมครับ ยังไง Board นี้ยังต้อนรับทุกคนเสมอครับ

6. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ลูกผู้ชายตัวจริง ยังงัยก็อย่าพึ่งท้อแท้ครับ แวะเข้ามาทักทายได้เหมือนเดิมครับ

7. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    อ่าถูกต้อง ต๊อดๆ :D

8. 69ers

69ers New Member Member

10
    0
    0
    ไม่เป็นไรคับ คนเราผิดพลาดกันได้ทุกคนคับ เป็นกำลังใจให้คับ ยังไงก็แวะเข้ามาทักทายได้นะคับ

9. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    ใช่ครับ ผมเห็นด้วยกับ พี่ duke_es ครับ อย่าทำให้เรื่องแค่นี้มาทำให้คุณออกจากกลุ่มเราไปเลยครับ ยังไงก็อย่าทิ้งขว้างมิตรภาพกันเลยครับ อยู่ด้วยกันต่อไปเถอะครับ ... T_T

10. vevi

vevi New Member Member

23
    1
    0
    คิดเหมือนทุกคนครับ

11. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม ไ ม่ ไ ด้ ห วั ง ใ ห้ คุ ณ อ อ ก จ า ก ก า ร เ ล่ น บ อ ด e s แ ต่ ผ ม แ ค่ ห วั ง

ใ ห้ คุ ณ มี ค ว า ม รั บ ผิ ด ช อ บ จ า ก คำ พู ด ที่ คุ ณ จ ะ รั บ ป า ก กั บ ใ ค ร

ใ ห้ ม า ก ขึ้ น ก ว่ า นี้ แ ค่ นั้ น เ อ ง เ พ ร า ะ คุ ณ ก็ เ ป็ น ผู้ ใ ห ญ่ แ ล้ ว น่ า จ ะ

มี ค ว า ม รั บ ผิ ด ช อ บ ต่ อ คำ พู ด เ ห ล่ า นั้ น ที่ ไ ด้ พู ด อ อ ก ไ ป แ ค่ นั้ น เ อ ง คั บ

ยั ง ไ ง ถ้ า คุ ณ ย อ ม ที่ จ ะ รั บ ผิ ด ผ ม ก็ พ ร้ อ ม ที่ จ ะ ใ ห้ อ ภั ย คุ ณ ไ ด้ อ ยู่ แ ล้ ว เ ส ม อ

ค น เ ร า ไ ม่ มี ใ ค ร ห ร อ ก คั บ ที่ ไ ม่ เ ค ย ทำ ไ ร ผิ ด พ ล า ด คั บ คุ ณ เ อ ก ทุ ก

ปั ญ ห า ย่ อ ม มี ห น ท า ง ที่ จ ะ แ ก้ ไ ข คั บ

12. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    เข้าใจซึ่งกันและกัน

13. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    ตั้งแต่อ่าน board มาเพิ่งเห็นคุณดุ๊กพูดดีก็วันนี้ เพราะมานดุ๊ก จอมแฉ ............... 5555+

14. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    แหล่มปัยเลยครับ เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง หันหน้าชนกัน คุยกันดีก่าครับ เพื่อนกันทั้งนั้น ให้อภัยกันได้ มา ๆ ES Group

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้