กัดสาดศูนย์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย coromant, 7 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coromant

coromant Guest

0
    0
    0
    ที่ไหนรับติด กันสาดศูนย์บ้างครับ ตามเต้นรถทำได้มั้ยครับ

2. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ตามเต็นท์รถก็ติดได้ครับ...
    ถ้าว่างมาที่บ้านผมก็ได้ครับ เดี๋ยวติดให้ครับ ไม่คิดตังค์
    อยู่แถวปากเกร็ด-เมืองทองครับ
    ยังไงโทรมาถามได้ครับ 089-131-0680

3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    0 ครับ ไม่งั้นก็ติดเอง ดึงยางสีดำที่ขอบกระจกออกแล้วก็ลองทาบดูได้ตำแหน่งแล้วก็ ลองเทปที่กันสาดออกซัก2นิ้วแล้วก็ทาบที่ตำแหน่ง แล้วใช้อีกมือเทปกาวออก (อยาให้กันสาดขยับนะ กดไว้แต่อย่าแน่นมาก)

4. kobon

kobon New Member Member

86
    3
    0
    ได้มือ 1 มือ2 มาครับ

5. pae2001

pae2001 New Member Member

23
    1
    0
    พี่บอย น้ำใจงามเหลือหลายครับ:D

มีรับติดถึงบ้านไหมพี่ จะได้โทรไปบอก อิอิ

6. coromant

coromant Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ พอดีได้มือสองมาครับ แต่ราคาตัวนี้แรงนี้เหมือนกันครับ ไม่ค่อยลงจากมือหนึ่งเลย ยังไงถ้าผมไปเต๊นรถที่รู้จัก ติดไม่ได้รบกวนคุณบอยหน่อยนะครับ

7. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    ติดที่ศุนย์ครับ ต่าติด 200 เพิ่งไปติดมา +555 แต่ให้เด็กมันนั้งดู เราทำเองเนียนๆ แต่ค่าติด 200 ลด 10 % 180บาท เอง นวมินทร์ จะจัดให้:cool:

8. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ตามข้างบนว่ามาครับ ถ้ามือสองก็ต้องติดกาวสามเอ็มใหม่ถ้ามือหนึ่งก็ติดง่ายหน่อย ติดได้ที่พี่บอยและศูนย์ฮอนด้าทั่วไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้