อยากทราบ DIY ไฟหรี่หลัง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย MR.LEK, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.LEK

MR.LEK New Member Member

5
    0
    0
    เพื่อนๆครับไม่ทราบว่า CIVIC ES ของเรามีDIY ไฟหรี่หลังมั้ยครับ

2. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    หมายถึงติดตั้งเองปะครับครับ
    มีครับผมเอง

3. MR.LEK

MR.LEK New Member Member

5
    0
    0
    ใช่ครับคุณ psYchosis เนื่องจากผมต้องการติดตั้งเอง เลยอยากทราบขั้นตอนในการติดตั้ง ว่าต้องใช้อะไรบ้าง ขอบคุณครับ

4. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ลอง กดค้นหาดูครับ ดูๆจากกระทู้ที่ผมตอบอะครับ จำไม่ได้ว่ากระทู้ไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้