มีเรื่องมารบกวนเรื่องแปลงคลื่นวิทยุ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย fast0330, 12 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fast0330

fast0330 New Member Member

6
    0
    0
    พอดีได้เครื่องเสียง มาจากญี่ปุ่น น่าจะเป็นโรงงานเดียวกับ GAther ครับใส่ Honda แต่เอาไปที่อมร แล้วมันแปลงคลื่นไม่ได้ครับ เพื่อนๆมีที่ไหนรับแปลง บ้างไหมครับ ขอที่ตั้งร้าน พร้อมเบอร์ได้ยิ่งดีครับ ขอบคุณ พี่ๆๆ เพื่อนๆๆมากครับ

2. ลองไปที่บ้านหม้อซิครับ ร้านจะอยู่ในซอยจราจรกลาง ร้านจะอยู่ข้างๆโรงเจ
    เบอร์โทรไม่ทราบนะครับ ยังไงก็ลองไปดูนะครับ

3. `IzE

`IzE New Member Member

20
    0
    0
    แปลงได้ด้วยเหรอครับไม่รู้เหมือนกันเพราะว่าบ้านเรา กับที่โน่นใช้คนล่ะย่านความถึ่กันไม่ช่ายเหรอ?

4. fast0330

fast0330 New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ เคยเห็นอยู่กระทู้ที่พี่ๆเพื่อนๆๆ ตอบอยู่เหมือนกัน ว่าอยู่แถวๆๆนี้อะครับแล้วจะลองไปดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้