ช่วงนี้ดวงพบเพื่อนๆ ES นี่กำลังมาเลย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย psYchosis, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    วันนี้เช้าไปทำงานก็เจอพี่ศร บนสะพานข้ามแยกอโศก รถสวยดุทรงพลัง
    ตกเย็นกลับบ้านก็เจอ อีกคันของใครไม่รู้ xx 8366 งามเหมือนกัน

เที่ยงวันเสาร์ที่ผ่านมาก็เจอรถในคลับ ที่เดอะมอลบางกะปิ จอดใกล้กันกับรถผมเลยถัดกันแค่สามสี่คัน แถมมีสติ๊กเกอร์คลับด้วย
    พอบ่ายก็ไปออกจากเดอะมอลล์ไปมีนบุรียังไปเจออีกคัน จอดริมถนนใกล้ๆก่อนที่จะถึงตลาดมีนบุรี อีก

แหม่ช่วงนี้เพื่อนเยอะจัง ยังไงเจอกันทักทายกันได้จะครับ :D :D

2. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    เจอรถผมในที่อโคจรกรุณาอย่าโพสนะครับ

แต่ทักหรือมาแจมได้

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    อย่างเอกกลัวด้วยหรอผมนึกว่าเป็นเสือซะอีก:D

4. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0

คันนี้อ่ะ เจอทีไร อะไรวะ! แว๊บๆ ดำๆ หันมาอีกที หายไปและเพ่เค้าแรงล้อก็เบา เกียร์ก็จัดโอย....อิจฉา! :D

5. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    อิอิ:D

6. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    เหงนั่งกะโคโยตี้ทักได่ป่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้