สอบถามครับ....รถวิ่งมาดีๆความร้องเครื่องขึ้น..แล้วดับ..รอเกือบชั่วโมง...น้ำแห้ง..เติมน้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แมวหลวง จ๋าจั่นเจา, 22 เมษายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ....รถวิ่งมาดีๆความร้องเครื่องขึ้น..แล้วดับ..รอเกือบชั่วโมง...น้ำแห้ง..เติมน้ำขับได้เหมือนเดิมแต่มีน้ำหยด..เวลาเหยียบเครื่อง..น้ำพุ่งออกม้อน้ำ..ตามจังหวา...เป็นไปได้มั๊ยครับ..วาวน้ำแตก..จะมีผลกระทบต่อเครื่องยนต์ป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้