ถูกชนตูดแล้วหนี ณ แพกลางกรุง เกษตร - นวมินทร์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย zTyOnPe, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    จอดที่ร้านแพกลางกรุง เกษตร - นวมินทร์

ออกมาจากร้านเดินดูรอบๆรถ เห็นกันชนหลังหลุดออกจากตัวรถ ยังดีที่ยังติดอยู่ได้

ถามเด็กโบกรถ เด็กโบกรถบอกสงสัยจะเป็นรถตู้ป้ายแดงที่ออกไปเมื่อกี้

น่าเจ็บใจมาก ชนไม่เจ็บใจเท่าไรนะ แต่ชนแล้วหนีนี่ดิ มันน่าเจ็บใจ

ต้องเสียเวลาไปถอดทำสีใหม่อีก โว้ว
    [ อย่าให้เจอนะ ]

ชนหลุดขนาดนี้ถ้าไม่รู้ว่าชน ก็ไปสอบใบขับขี่ใหม่ได้แระ

เศร้าๆ

2. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    ไม่เป็นไรคับน้องท้อป ขอให้กลับมาหล่อๆเหมือนเดิม พี่ก็เคยโดยอย่างงี้ จําไปตลอดเลย ถ้าเจองี้อีก อย่างแรกที่ต้องจําเลยครับคือ ทะเบียนรถ

3. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    เสียใจด้วยนะจ๊ะท๊อป ..

แต่ไม่เป็นไร เด๋วซ่อม ๆ ก้อหล่อเหมือนเดิมละโน๊ะ ..

จายเย็น ๆ .. ถือว่าฟาดเคราะห์ ๆ .. ^^"

4. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แย่เลยเจอแบบนี้ ไม่เป็นไรมากก็ดีแล้วครับ กลับมาหล่อไวไวน๊า

5. zTyOnPe

58
    1
    0
    ขอบคุณคับพี่ดุ๊ก ว่าจะไปซ่อมวันอังคารเสร็จก็ประมาณวันศุกร์ -*- เศร้า หมดหล่อเรย

ขอบคุณคับเจ๊พลอย กว่าจะหล่อตั้งนาน แต่ไม่เป็นไรคนหล่อ 555+ หลอกๆ

ช่ายๆชนแล้วหนีเรย ไม่ไหวๆ แน่นอนๆไม่เกินอาทิตย์นึงจะกลับมาหล่ออีก อิอิ

6. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    เสียใจด้วยครับ...กลับมาหล่อไวไวนะครับ...ถือว่าฟาดเคราะห์ครับยังดีที่เป็นแต่กันชน

7. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    เฮ้! จริงๆ

8. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ท๊อป อย่างงี้ Meeting ครั้งนี้ก็อดชมโฉมเลย
    แต่ ม่ะเป็นไรเดี๋ยวก็มาหล่อเหมือนคนขับอีกนั่นแหละ

9. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เสียใจด้วยครับ ผมก็เคยโดนที่ร้าน The Immertal เหมือนกัน มารู้อีกทีก็เช้าเลย เพราะตอนออกมาเมาเลยไม่ได้ดู

10. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    เสียใจด้วยนะครับเจอแบบนี้เสียอารมณ์ชิบหาย.....เลวแน่ไอ้รถตู้

11. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    เด๋วก็กลับมาหล่อดังเดิม

12. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ ม่ ง เ ล ว จิ ง ๆ ช น แ ล้ ว ห นี้ ไ อ พ ว ก นี้ อ่ะ

13. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    เสียใจด้วยคับ กลับมาเหมือนเดิมเร็วๆๆนะถือว่าฟาดเคราะห์ก้อแล้วกัน........................กลับมาหล่อ

14. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    เสียใจด้วยนะ ท๊อป กลับมาใส่ตูดหลังไวๆนะ

จาได้หล่อเหมือนเดิม

15. zTyOnPe

58
    1
    0

คับ ขอบคุณคับ อดปายมิตติ้งเรย -*-

ช่ายเรยๆ เฮ้! จริงๆ อดปายมิตติ้งเลย -*-

คับ ขอบคุณคับพี่ม่อน พูดถูกใจมาก พี่ม่อนอยากกินไรเนี่ย เด๋วเลี้ยง 555+

คับ ขอบคุณคับ แย่ๆพวกชนแล้วหนี -*-

คับ ขอบคุณคับ ช่ายๆ อารมณ์เสียมาก เสียเวลาไปทำอีก -*-

คับผม ^_^

ช่ายๆ ไม่ไหวๆ ชนแล้วหนี -*-

คับ ขอบคุณคับพี่อรรถ พี่อรรถก็เหมือนกันนะคับ ผมยาวไว้ๆนะ 555+

คับ ขอบคุณคับอาร์ท แน่นอนๆ จะรีบไปทำ -*-

16. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    อย่างนี้จับได้ต้องเล่นมันเลย ไม่งั้นมันจะทำนิสัยแบบนี้อีก

17. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    ES เข้าอู่ ก้อเอานู๋โซลูน่า ออกมาซิ่งซิครับ อิอิ

ปล. วันนี้เห็น โซลูน่า สีน้ำเงิน จ๋วย ๆ อิอิ

18. zTyOnPe

58
    1
    0
    ช่ายๆ น่าเล่นมัน -*-

อิอิ ชอบมาแอบเห็นรถท๊อป 555+

19. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นบ่อยๆครับ ผมยังเคยเลย ธรรมดาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้