เปลี่ยนกรองเกียร์ เปลี่ยนซีนโอริง เกียร์ ออโต ราคาราวๆประมาณเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ไตเสีย เพราะเลียตูด, 22 เมษายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนกรองเกียร์ เปลี่ยนซีนโอริง เกียร์ ออโต ราคาราวๆประมาณเท่าไหร่ครับ

1. หาเกียร์ใหม่ยกลูกจะดีกว่านะครับ

2. อยากทราบราคาไงครับ . เพราะน้ำมันเกียร์มันหยดใต้ท้องด้วยไงครับ

ลองถามพี่เขาดูนะ เขาขายอะไหล่ แอดคอด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้