daihatsu hijet

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย jee66, 14 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jee66

jee66 New Member Member

4
    0
    0
    คือผมอยากทราบว่า daihatsu hijet เป็นเครื่องยนต์แบบขับเคลื่อนล้อหน้าหรือขับหลัง ครับ

2. coolkidd

coolkidd New Member Member

11
    0
    0
    daihatsu hijet เป็นขับหลังครับ

3. jee66

jee66 New Member Member

4
    0
    0
    แล้วเครื่องยนต์มีความจุเท่าไร และใช้เครื่องของMIRA TURBOลงได้ไหม(เอามาชนเกียร์เดิมของ HIJET)

4. talent

talent Guest

0
    0
    0
    เครื่อง hijet ที่เป็นหัวฉีดโบ ก็มีนะครับ หรือเครื่อง hijet 12 valve twincam direct coil ก็มีครับ
    สนใจโทร 02 -3960253 ร้านสามหยกครับ

5. บอยคุง

บอยคุง New Member Member

12
    1
    0
    ผมขับอยู่คันขับ
    น่ารักดีนะ
    อิอิ

6. Zaa - MiDwAy

Zaa - MiDwAy New Member Member

110
    3
    0
    ขับอยู่เหมือนกานคร้าบ...ทางซ้ายเนี่ย...

7. rexiii

rexiii New Member Member

2
    0
    0
    อยากได้จัง ถ้าแต่งvipคงสวยน่าดู อิอิ :D

8. kuay

kuay New Member Member

1
    0
    0
    อยากได้ครับ

อยากได้มากครับ มีใครขายไหมครับ
    สนใจขายติดต่อ081-430-3210
    หรือลงรูปให้ดูหน่อยครับ
    ราคาด้วยนะครับ

9. บอยคุง

12
    1
    0
    น่ารักมั๊ยครับ

10. Tonhunsa

Tonhunsa New Member Member

34
    1
    0
    555 +
    รถใครว้า คุ้น ๆ

...

11. บอยคุง

12
    1
    0
    มาอุดรไม่บอกเลยนะ
    โทรหาแต่น้องตั้ม
    น้อยใจแล้วพี่ต้น

12. rin_l5

rin_l5 New Member Member

66
    0
    0
    up....

13. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    รถของคุณ Tonhunsa เป็นรุ่นอะไร เครื่องอะไร พอดีสนใจหาใช้อยู่เหมือนครับ

14. Tonhunsa

34
    1
    0
    เป็น ไดฮัทสุ มิร่า มิ้นท์ คร๊าบ
    ตอนนี้ วางเครื่อง EF Bo 660 CC คร๊าบ

...

..

.

:cool:

15. B02

B02 New Member Member

72
    1
    0
    ถ้าเดิมๆเครื่องอะไรเหรอครับ แล้วมีเกียร์ธรรมดามั้ย
    รุ่นนี้อยู่ในช่วงปีไหน ถึงปีไหน ราคาตอนนี้ประมาณเท่าไร(ประมาณ)
    รบกวนหน่อยนะครับ กำลังศึกษา จะหามาใช้ซักคัน

16. Tonhunsa

34
    1
    0
    เครื่อง เดิม ๆ ก็ 850 CC. 3 สูบ
    มีทั้งเครื่อง คาบู แล้ว ก็หัวฉีด เกียร์ ก็มี
    ทั้ง ธรรมา กะ ออโต้ แต่โดยมากที่เห็นในตลาด
    ก็จะเป็น เครื่อง 850 คาบู เกียร์ ธรรมดา คร๊าบ
    ส่วนราคา ก็ หลักหมื่นขึ้นไปตามสภาพ อะครับแต่
    สถาพดี ๆ คงหายากหน่อย เท่าที่เห็น ก็ อาการสาหัสทั้งนั้น

..

..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้