เพื่อนๆคับ ช่วยหาฝาข้างประตูให้น่อยนะ ต้องการมากกกกก

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย aof my love, 5 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aof my love

aof my love Guest

0
    0
    0
    เพื่อนๆคับ ช่วยหาฝาข้างประตูให้น่อยนะ ต้องการมากกกกก

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ตรงไหนครับ ฝาข้างประตู ขอรายละเอียดมากกว่านี้หน่อยครับ หรือ มีรูปยิ่งดี หรือว่าแผงด้านในของประตูทั้ง 4 บาท

3. NeOmusha

NeOmusha New Member Member

111
    1
    0
    พี่น้องคับทั้งประตูพี่น้อง 4 บาทเองหรอคับ อิอิ ล้อเล่นหน่า
    มันคืออะไรคับฝาข้างประตูมันคืออะไรคับ ฝาครอบเสาตรง belt หรือป่าว งง.

4. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    นั่นดิ ตรงไหน หว่านึกไม่ออกแหะ

5. aof my love

aof my love New Member Member

11
    0
    0
    ขอโทษทีคับเมื่อวานมานใส่รูปม่ายได้ ด้านคนขับนะคับ หาได้ที่ไหนอะคับอยากได้มาก

6. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    น่าจะหายากอยู่นะครับ............ถ้าหาไม่ได้ ผมว่าน่าจะทำใหม่เลยนะครับ ร้านทำเบาะน่าจะทำได้ มันก็แค่เอาหนังมาหุ้มไม้อัด แล้วเจาะให้เข้ารูป ก็น่าจะโอเคนะครับ

7. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    ไม่ก็ต้องลองหาตามเซียงกง ไม่ก็ ซาก รถที่เหลือประตูด้านนั้นไว้อ่ะครับ

ไม่ก็ทำแบบพี่น้อง ให้ร้านเบาะทำด้วยครับ

ถ้าไปฝากถามเรื่องซ่อมเบาะคนขับด้วยครับ ว่า หุ้มฟองน้ำใหม่ เย็นหนัง เท่าไหรอ่ะครับ

8. NeOmusha

NeOmusha New Member Member

111
    1
    0
    แล้วมันหายไปได้ไงสงสัยมากๆ ถึงมากที่สุดคับ

9. ตามเชียงกงน่าจะพอหาได้นะครับ แต่อาจจะยากนิดนึง :)

แมลงสาบมันแทะไปจ๊ะ.......................อิอิอิ :D

10. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    แล้วแมงสาบมันเข้าไปทางไหนหว่า น้า

11. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    โหหหหหหหหหห บาดเจ็บ ไม่ช่ายน้อย ...

12. utaga

utaga New Member Member

74
    1
    0
    ทำไมมันขาดขนาดนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้